Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Trước giờ thấy cái Cần số là thứ kém sang nhất của Hyundai. Bây giờ khác rồi.

Hạng B2
19/10/16
106
67
28
Bình Dương
Cá nhân mình thấy dòng sedan của Huyndai cái đầu càng ngày càng nhọn và có xu hướng dốc xuống phía trước :D , chắc để phù hợp với ngôn ngữ thiết kế thì phải..

• Like
Reactions: quangnguyen19
Tập Lái
15/3/18
14
5
3
mới mua con này bản 2019 đi được 6k, giờ đã ra bản mới rồi, biết thế đợi thêm 1 năm

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Vì b ko thích xe Hàn nên b chả thấy nó ko đẹp. Và b nên nhớ 10 người thấy đẹp, mình b thấy xấu, thì b nên xem xét lại gu thẩm mỹ của b.
Yêu nhau yêu cả đường đi, ghét nhau ghét cả tông ti họ hàng
thứ nhất là bằng cách nào mà bác biết và kết luận là em không thích xe Hàn?
thứ hai là em không chê con nào trong 2 bản Elantra này cả. Chỉ thấy buồn cười là 2 bản nó nhìn hao hao nhau, một con thì bị chê tơi tả, con kia thì được đưa lên tận mây, cứ như là một củ lột xác về thiết kế vậy. Trong khi nói cho đúng, thì sự lột xác đó xảy ra ở bản 2018 chứ không phải bản này :)

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Cá nhân mình thấy dòng sedan của Huyndai cái đầu càng ngày càng nhọn và có xu hướng dốc xuống phía trước :D , chắc để phù hợp với ngôn ngữ thiết kế thì phải..
em cũng thấy sedan mà thiết kế cái đầu dốc quá nhìn hết đẹp. Chẳng thà là kiểu couple hay thể thao thì không thành vấn đề.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
3/12/19
723
2.016
93
Đồng nai
so em nó với phiên bản cũ quá xấu thì bản này đẹp mọi góc cạnh, nội thất k còn chung mâm với hạng C hiện tại nữa, hy vọng giá cũng đừng thay đổi quá nhiều.
Đi hạng C mà giá tiệm cận D thì hơi căng :D

Hạng C
3/12/19
723
2.016
93
Đồng nai
thứ hai là em không chê con nào trong 2 bản Elantra này cả. Chỉ thấy buồn cười là 2 bản nó nhìn hao hao nhau, một con thì bị chê tơi tả, con kia thì được đưa lên tận mây, cứ như là một củ lột xác về thiết kế vậy. Trong khi nói cho đúng, thì sự lột xác đó xảy ra ở bản 2018 chứ không phải bản này :)
2 bản này bác phán hao hao nhau thì e cũng chịu :))

• Like
Reactions: Tien.pt
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
M biết Bác đang đi focus, và bác trả lời thực lòng là bác ko thích xe Hàn đúng ko (ko phải đến mức ghét nhé), bác chưa bao giờ nghĩ đến chuyện sở hữu 1 chiếc xe Hàn đúng ko?
Còn bác nên nhìn lại về vấn đề 2 bản này ko khác nhau? Thế nào với bác mới là khác?
Đời cũ bác biết elantra bị chê nhất điểm gì ko? Đấy là nội thất và phần đuôi. Phần đầu bản cũ vẫn ok nên chỉ cần cải tiến. Còn đuôi và nội thất thay đổi 100% vậy bác đòi hỏi gì nữa?

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
4.7l/100 cây
thời buổi này dầu có 25 đô 1 thùng, ai cần tiết kiệm xăng, bây giừo xe quan trọng nhất cần là an toàn và design, sau là lái sướng..vậy thôi

Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
M biết Bác đang đi focus, và bác trả lời thực lòng là bác ko thích xe Hàn đúng ko (ko phải đến mức ghét nhé), bác chưa bao giờ nghĩ đến chuyện sở hữu 1 chiếc xe Hàn đúng ko?
Còn bác nên nhìn lại về vấn đề 2 bản này ko khác nhau? Thế nào với bác mới là khác?
Đời cũ bác biết elantra bị chê nhất điểm gì ko? Đấy là nội thất và phần đuôi. Phần đầu bản cũ vẫn ok nên chỉ cần cải tiến. Còn đuôi và nội thất thay đổi 100% vậy bác đòi hỏi gì nữa?
em đâu đòi hỏi gì ở con Elantra này đâu nhỉ? Hình như bác có sự hiểu lầm không hề nhỏ rồi. Những cmt ở trên em nói rõ vậy mà, đâu có ẩn ý gì ...