10/5/17
1.588
1.356
118
Em nói accent so với rio chứ soluto sao có cửa accent dc anh. Còn i10 dc cái rộng rãi option nhìu hơn buổi sáng thôi chứ cảm giac lái vô lăng chân ga buổi sáng hay hơn.
Sonata em có một chiếc date 2013 full option em biết chứ chạy cũng bình thường so với phân khúc D hơn dc con Camry 2.0 cùng đời lúc đó e cũng từng dùng. Optima e vẫn thich hơn :D .
Santafe chưa lái nên ko giám bàn trên này a.
Nâng bi con Optima thô vãi... hehe Cụ sale KIA ạ?
Optima lại đi so sánh với xe Nhật vậy Bác? Hài

10/5/17
1.588
1.356
118
Hyundai nên giữ và theo form của Elantra 2017 là tốt nhất. Thiết kế càng ngày càng tồi tệ, lạ thì có lạ nhưng cực xấu.

Hạng D
22/1/19
4.044
6.634
113
Bác mới hài đó. Cứ thấy người ta khen xe nào khác số đông thì mặc định họ là sale.
Elantra mới tuy không đẹp, nhưng nếu xài lại form 2017 thì chắc chắn sẽ bị chửi là lỗi thời, xem thường khách hàng. Có thay đổi mới có phát triển được bác ạ. Và trong quá trình thay đổi đó tất nhiên phải có lúc hiệu quả và có lúc không. Sự thay đổi nào mà cũng hay ho, tốt đẹp hết thì đã không có cái gọi là xã hội.

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải
Hạng D
8/10/11
3.066
5.934
133
Xin lỗi bac nên sử dụng camry 2.0 và Optima cùng đời 2013 rồi vào bàn với mình, bac nói Camry 2.0 lúc đó hơn mấy con xe Hàn pk D chổ nào thì mình bàn tiếp nhe, còn bác nói hơn xe Hàn độ bền thì mình chịu vì option có cm gì đâu mà hư.
Một cái xe hơn cã tỷ lúc đó hộp số 4 cấp ghế chỉnh cơm option không có cm gì chỉ được mã Xe Nhật Camry mà a nói mình thô.
Còn camry hiện tại mình chưa chạy nên ko giám bàn hết.

Chỉnh sửa cuối: