Các bác sẽ chọn xe nào giữa Hyundai Tucson 2022 và Mazda CX-5?

• Hyundai Tucson 1.6 Turbo 2022 (1,020 tỷ đồng)

Bình chọn: 45 44,6%
  • Mazda CX-5 2021 2.5 Signature Premium AWD (1,059 tỷ đồng)

Bình chọn: 56 55,4%

• Total voters
    101
Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
trong khi hàng nghìn tấn trái cây và hàng nông sản của Bà con nông dân đang bị đổ đi nơi Biên giới xa xôi, mà tại các thành phố trung tâm, các Hãng xe vẫn liên tục cho ra mắt và bán các mẫu xe hơi đời mới, thật là phản cảm !

đúng ra trong lúc này, mọi người nên chung tay tiêu thụ sản phẩm Nông nghiệp giúp Bà con nông dân, thay vì đi mua những chiếc xe hơi đời mới, để giúp họ bớt đi những tổn thất.
tôi rất đồng ý. thời nay mà còn so đo chiếc xe 1t thì nhọc nhằn quá

• Haha
Reactions: cdang and Wuyền
Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Cái vô lăng nó méo làm sao mà lái? Hình chụp ống kính lồi nó ra như vậy bác ơi, này cơ bản mà bác mang ra bình phẩm nhược điểm xe thì hết nói nổi bác. :D
Hyundai thiết kế giống Audi nhưng với phân khúc khác thì không làm thiệt hại Audi mà còn làm nhân rộng lên trào lưu thiết kế của Audi làm cho thân thiện hơn nếu dễ bắt gặp hơn trên các dòng xe thì dễ gây thiện cảm cho người tiêu dùng.
Một chiếc xe 1 tỷ dĩ nhiên không thể tinh tế bằng chiếc xe nhiều tỷ, bác đòi Tucson mà như Audi thì còn gì các phân cấp oto trên thị trường.
Ủa Hyundai là Hyundai, nó có liên quan gì đến Audi mà sợ thiệt hại vậy bạn ? Mà mắc mớ gì Hyundai nó phải giúp Audi nhân rộng phong cách vô lăng, hay nó chỉ là bản phake lỗi của Audi
Ông sếp design sau khi nghỉ việc ở Audi thì mới qua Hyundai làm việc, nên dù ổng bưng cái design của âudi qua thì cùng lắm bị kiện vi phạm kiểu dáng sở hữu thôi, đền tiền là xong mà =]]

Cơ bản vô lăng Tucson xấu thì mình chê xấu, không lẽ phải mua được Audi rồi thì mới được chê vô lăng Tucson sao bạn. Nghe sai trái quá

Việc so Túcson với Audi là mình ko nhắc đến tùe đầu để mấy bạn sale Hyundai ko bị ngại, tụe nhiên bạn lôi ra chi để mình nói thẳng luôn =]]

Mà bạn ở showroom nào vậy.
Lần sau đùng hỏi người ta chạy xe gì thì mới được chê xe khác nhé bạn trẻ, nghe ấu trĩ lắm. Cũng giống như bạn ko biết nấu ăn mà vô quán dỡ thì thằng chủ quán không cho bạn chê nó nấu dỡ vậy đó, hiểu hông nè .

cái vô lăng bản hiện tại còn gọn gàng tinh tế hơn bản mới, cải lùi rồi

Attachments

10/5/17
1.591
1.359
118
trong khi hàng nghìn tấn trái cây và hàng nông sản của Bà con nông dân đang bị đổ đi nơi Biên giới xa xôi, mà tại các thành phố trung tâm, các Hãng xe vẫn liên tục cho ra mắt và bán các mẫu xe hơi đời mới, thật là phản cảm !

đúng ra trong lúc này, mọi người nên chung tay tiêu thụ sản phẩm Nông nghiệp giúp Bà con nông dân, thay vì đi mua những chiếc xe hơi đời mới, để giúp họ bớt đi những tổn thất.
Rất thích quan điểm của Bác. Dù không liên quan gì lắm đến bọn hãng xe tung hàng mới hút khách mùa Tết :D

Hạng B2
21/10/16
134
86
28
33
1 vote cho new Tucson, theo mình là ngon nghẻ hơn hẳn CX5

25/6/18
523
800
98
42
Ủa Hyundai là Hyundai, nó có liên quan gì đến Audi mà sợ thiệt hại vậy bạn ? Mà mắc mớ gì Hyundai nó phải giúp Audi nhân rộng phong cách vô lăng, hay nó chỉ là bản phake lỗi của Audi
Ông sếp design sau khi nghỉ việc ở Audi thì mới qua Hyundai làm việc, nên dù ổng bưng cái design của âudi qua thì cùng lắm bị kiện vi phạm kiểu dáng sở hữu thôi, đền tiền là xong mà =]]

Cơ bản vô lăng Tucson xấu thì mình chê xấu, không lẽ phải mua được Audi rồi thì mới được chê vô lăng Tucson sao bạn. Nghe sai trái quá

Việc so Túcson với Audi là mình ko nhắc đến tùe đầu để mấy bạn sale Hyundai ko bị ngại, tụe nhiên bạn lôi ra chi để mình nói thẳng luôn =]]

Mà bạn ở showroom nào vậy.
Lần sau đùng hỏi người ta chạy xe gì thì mới được chê xe khác nhé bạn trẻ, nghe ấu trĩ lắm. Cũng giống như bạn ko biết nấu ăn mà vô quán dỡ thì thằng chủ quán không cho bạn chê nó nấu dỡ vậy đó, hiểu hông nè .

cái vô lăng bản hiện tại còn gọn gàng tinh tế hơn bản mới, cải lùi rồi
Audi không kiện thì không thành vấn đề, mình cũng không biết là họ có mua thiết kế hay không, trường hợp người ta mua thiết kế mà bác nói người ta làm fake qua khi chưa rõ ngọn ngành bôi nhọ. Trường hợp không mua thiết kế mà nháy hoàn toàn con xe thì mới vi phạm còn vài chi tiết giống nhau cũng là chuyện thường thấy của các hãng oto, hết 3 chấu rồi đến 4 chấu, 2 chấu có gì lạ đâu, trend thời nào thì theo thời ấy thôi. Bánh xe các hãng còn tròn giống nhau thì chẵng nhẽ đi kiện luôn thằng đó thiết kế bánh xe giống tui :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113

Còm này của bác nên sửa lại như sau: Trong khi hàng nghìn tấn trái cây của nông dân đang đổ bỏ vì không ai tiêu thụ nhưng nhà nước không hề mảy may có chính sách gì để hỗ trợ cho người nông dân, lai đi ban hành các chính sách cho tiền tấn chảy vào túi DN oto 1 cách trắng trợn. Hehe.

Hạng D
28/10/12
1.512
1.437
113

để nhà nước lo hết nhá, ai khó đã có nhà nước, ai giàu thì hưởng thụ, dân chủ mà

• Wow
Reactions: Wuyền