Theo các bác, với 1 tỷ đồng thì nên chọn xe nào ?

• Kia Sorento DATH

Bình chọn: 150 76,5%
  • Toyota Fortuner G MT

Bình chọn: 46 23,5%

• Total voters
    196
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Bác nào yêu Fortuner giải thích hộ em vụ này với!? Rụng gần hết chân mà airbags không xuất hiện...

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Em dự là sẽ có bác nhảy vào chửi nào là bọn kền kền ăn xác bla bla.

21/1/17
166
114
43
Sao ko có link bài báo vậy, đưa hình ko. Cũng chịu lọ mọ thật đấy. Tôi cũng nể ông nào đi xe Toy từ những năm 90 mà giờ còn lọ mọ thế. Nể nhất là thập niên 90 đi Toy mà giờ đi xe Hàn, vậy là làm ăn chững lại hay đi xuống thế.

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Sao ko có link bài báo vậy, đưa hình ko. Cũng chịu lọ mọ thật đấy. Tôi cũng nể ông nào đi xe Toy từ những năm 90 mà giờ còn lọ mọ thế. Nể nhất là thập niên 90 đi Toy mà giờ đi xe Hàn, vậy là làm ăn chững lại hay đi xuống thế.
Cần chi link bác. Đưa link đôi khi bị xóa nữa kìa, đời không như bác nghĩ đâu. Còn việc em đi xe toy thập niên 90 giờ đi xe Hèn không có gì lạ nha bác, chuyện bình thường của XH bây giờ. Còn bác hỏi em làm ăn chững lại hay đi xuống đó là việc của em, bác còn thắc mắc điều ngạc nhiên gì đó thì về hỏi người lớn đi. Em đi cày lúc bác vừa tập tành biết đi, đừng có nghĩ mình hiểu sự đời.
Theo như kiểu bác nói thì bác xem cái oto là tài sản lớn, còn em cái xe là phương tiện để em che mưa che nắng.
Tôi sẽ không nói chuyện với bác nữa.

21/1/17
166
114
43
Cần chi link bác. Đưa link đôi khi bị xóa nữa kìa, đời không như bác nghĩ đâu. Còn việc em đi xe toy thập niên 90 giờ đi xe Hèn không có gì lạ nha bác, chuyện bình thường của XH bây giờ. Còn bác hỏi em làm ăn chững lại hay đi xuống đó là việc của em, bác còn thắc mắc điều ngạc nhiên gì đó thì về hỏi người lớn đi. Em đi cày lúc bác vừa tập tành biết đi, đừng có nghĩ mình hiểu sự đời.
Tôi sẽ không nói chuyện với bác nữa.
Quả thực a đi xe từ 90s thì là nhiều tuổi rồi. Vậy e cũng xin lỗi về sự hỗn hào của mình.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Thôi đừng biện hộ cùn free nữa, hãy góp phần làm gì đó cho tất cả các hãng xe tốt hơn để chúng ta hưởng thụ chứ ko riêng gì toy. Mất giá mất tiền thì ta có thể cày bừa kiếm tiền và làm giàu đc, mất mạng thì tiền ko thể mua đc.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Thôi đừng biện hộ cùn free nữa, hãy góp phần làm gì đó cho tất cả các hãng xe tốt hơn để chúng ta hưởng thụ chứ ko riêng gì toy. Mất giá mất tiền thì ta có thể cày bừa kiếm tiền và làm giàu đc, mất mạng thì tiền ko thể mua đc.

Đúng đó bác, bác cảm thấy chiếc nào an toàn hơn bằng niềm tin thì cứ dùng.
For có vài chục ngàn xe đang chạy ngoài kia, sác xuất tai nạn của nó sẽ gấp hàng vài chục lần mấy con xe Hàn với tần suất hoạt động như vậy.