Theo các bác, với 1 tỷ đồng thì nên chọn xe nào ?

• Kia Sorento DATH

Bình chọn: 150 76,5%
  • Toyota Fortuner G MT

Bình chọn: 46 23,5%

• Total voters
    196
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Tìm mấy chiếc Hàng xẻng bị cháy đưa vô minh họa cho sinh động bác.

Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Em rút ra khỏi cái thread này thôi, gặp ngay thánh soi cháy xe Hèn là em dọt.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Tìm mấy chiếc Hàng xẻng bị cháy đưa vô minh họa cho sinh động bác.

Đồ, liên quan tới cháy luôn. Thấy bác nói vụ túi khí không bung, tưởng chuyên gia nên hỏi truờng hợp tương tự, ai dè bác k trả lời đá qua chuyện khác. Chiếc Hyundai đó bị tai nạn, k phải cháy bác ah.
Nói về cháy đầu năm 2017 tới giờ xe Hàn cháy cũng vài chiếc rồi đấy bác, có chiếc đang đậu trong nhà tự dưng cháy luôn đấy bác. Khuyên bác có chạy xe Hàn thì nên mua bảo hiểm cháy nổ
Bác đọc thử bản tin này đi, 4 tháng có 16 chiếc Kia Morning cháy thôi hehe, cái này chỉ là của 1 công ty duy nhất, gặp cá nhân là xong phim, nợ nần như chơi. Vụ cở này mà TH nó ém được hay thiệt.
http://xe.tintuc24honline.net/hang-loat-xe-kia-morning-tai-nghe-an-boc-chay-loi-thuoc-ve-ai.html

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Giả sử coi mấy tên SUV này là Rai. vào hỏi chị em xem muốn ngủ với thể loại Rai nào? :D
1. Anh da đen nông thôn, thân hình lực lưỡng cao ráo tuy chậm nhưng lì, đêm 7 ngày 3 vào ra không kể, cày ải thâu đêm suốt sáng chỉ uống nước lã.
2. Anh da trắng thành phố, nhanh nhẹn bảnh bao nhưng phọt một cái là nằm thở, tiếp nước truyền đạm xoa bóp liên tục. thỉnh thoảng phải đưa anh ý đi nhà hàng khách sạn tầm bổ mới trụ được.
Em chắc chắn chị em thích da đen nhiều hơn, thậm chí nhiều áp đảo.

• Like
Reactions: vucafe48
Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Trên diễn đàn hay cãi nhau chủ đề này nhỉ. Xe nhật hàn đức anh mĩ, ai thích xe gì đi xe đó, miễn sao người mua hài lòng là ok rồi. Mình mua xe cho mình đi, lấy vợ về mình chịch, ko lẽ thằng hàng xóm nhìn vô nói: vợ mày nhìn ngon nhưng chịch ko sướng, cái mình bỏ vợ?
Sống 1 là phải có lập trường, kệ mẹ mồm thiên hạ, 2 là phải biết tận hưởng. Cái gì ngon thì xơi, đừng chi li quá khéo chưa ăn được đã tèo mnr. Ngồi tình mua xe 10 năm sau bán lại, khéo hôm sau chạy chiếc xe ko có tí an toàn nào đó đâm vào đâu mất mạng, xong.
Ae mình có 60 năm để hưởng thôi, mà hết 3-40 năm đầu cày rồi, cũng nới lỏng chút cho 20 năm còn lại chứ.

Thích ý kiến bác này 100 like trung dung dí rỏm mà hay.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác nói Fortuner là all new vậy em xin hỏi bác cái động cơ của Fotuner có all new không bác!?
Vâng dual vvti số vờ vvti có mới không bác. ? Hãy đặt cho nó cái tên mới thật kêu dạng sunactive hay beta, theta gì vậy chẳng hạn thì mới là máy mới hả? Kiểu skyactive của Mazda, chỉ kéo dài cái cổ xả khí ra thêm chút, đặt cái tên mơi, thiên hạ " có trí tuệ" đã nâng bi tận trời ....

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đồ, liên quan tới cháy luôn. Thấy bác nói vụ túi khí không bung, tưởng chuyên gia nên hỏi truờng hợp tương tự, ai dè bác k trả lời đá qua chuyện khác. Chiếc Hyundai đó bị tai nạn, k phải cháy bác ah.
Nói về cháy đầu năm 2017 tới giờ xe Hàn cháy cũng vài chiếc rồi đấy bác, có chiếc đang đậu trong nhà tự dưng cháy luôn đấy bác. Khuyên bác có chạy xe Hàn thì nên mua bảo hiểm cháy nổ
Bác đọc thử bản tin này đi, 4 tháng có 16 chiếc Kia Morning cháy thôi hehe, cái này chỉ là của 1 công ty duy nhất, gặp cá nhân là xong phim, nợ nần như chơi. Vụ cở này mà TH nó ém được hay thiệt.
http://xe.tintuc24honline.net/hang-loat-xe-kia-morning-tai-nghe-an-boc-chay-loi-thuoc-ve-ai.html
Cháy thì cháy có sao đâu bác? Ai chết chứ bọn "có trí tuệ" đâu có chết? Cùng lắm nó thay cái bàn phím khác thôi. Đến khi thật sự có điều kiện mua xe thì lại chỉ mua xe Nhật thôi. Em nói thật, ở VN không có chuyện các doanh nghiệp làm từ thiện cho người tiêu dùng đâu, cái gì cũng có cái giá của nó. Không có chuyện tiền ít mà có hàng thơm để hít đâu mà tưởng bở.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hàng lắp ráp VN thì Toy, Hon, Nis. Hàng nhập thì mua con nào cũng ngon. Ford, Kia, Huyndai thì chỉ nên mua hàng nhập. Mà đã là hàng nhập , tốt thì giá ko rẻ, cũng như Toy, Hơn, Nis thôi.
Như Ford Everest, Explorer nhập đó, tuyệt vời, nhưng giá rất đắt trong phân khúc. Chứ không như Fiesta, Focus lắp ráp có giá rẻ mạt, bất ngở không? Fiesta titanium hôm này deal đc còn 500, focus trend thì hình như cỡ 615 chai thôi.

• Like
Reactions: Civic Đồng Nai
Hạng F
12/10/16
7.491
6.347
113
Fotun hương đến người ngồi còn Sò hướng đến ng lái. Vậy là hiểu 2 thằng này nhắm đến 2 mục đích khác nhau