Nếu được chọn trong 3 xe, các bác chọn xe nào?

• Mitsubishi Xpander

Bình chọn: 130 79,3%
  • Toyota Rush

Bình chọn: 30 18,3%
  • Toyota Avanza

Bình chọn: 4 2,4%

• Total voters
    164
Hạng B2
27/10/17
111
129
43
39
Mua đồ trong hãng giá đắt gấp 3 lần ở ngoài. mà những cái đồ này chưa chắc người ta đã cần, phải mua cái mình không cần thì coi như là mất tiền.
Tạm coi thông tin 80tr của bác là chuẩn, 80+48=128tr cho cái logo. Thì cái logo này phải làm bằng vàng nguyên khối bốn số 9 mới xứng với số tiền bỏ ra
Bác lập lờ đánh lận con đen rồi, 128tr cái logo gì ở đây? Bác biết 1 túi khí nhiêu tiền không? 4 túi là bao nhiêu? Cái cầu sau chắc giá trị chỉ ngang bằng cầu trước hỉ? Cái mâm 17 chắc chắn là rẻ hơn mâm 16 phải không? Rồi đèn led liếc tè le nữa. Dìm nhảm!

• Like
Reactions: Matiz22 and namosa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mua đồ trong hãng giá đắt gấp 3 lần ở ngoài. mà những cái đồ này chưa chắc người ta đã cần, phải mua cái mình không cần thì coi như là mất tiền.
Tạm coi thông tin 80tr của bác là chuẩn, 80+48=128tr cho cái logo. Thì cái logo này phải làm bằng vàng nguyên khối bốn số 9 mới xứng với số tiền bỏ ra
Nhảm quá, cái nào trong hãng gấp ba lần ở ngoài? Nói vớ nói vẫn. Xe Toy đâu phải xe nào cũng bắt mua thêm option, thiếu gì ze Toy không bắt mua? Những xe đó không gắn logo Toy sao? Bác càng nói càng bậy. Lảm nhảm bậy bạ.

• Like
Reactions: Matiz22
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác lập lờ đánh lận con đen rồi, 128tr cái logo gì ở đây? Bác biết 1 túi khí nhiêu tiền không? 4 túi là bao nhiêu? Cái cầu sau chắc giá trị chỉ ngang bằng cầu trước hỉ? Cái mâm 17 chắc chắn là rẻ hơn mâm 16 phải không? Rồi đèn led liếc tè le nữa. Dìm nhảm!
Mấy cha đó có biết gì đâu bác, giá chênh 48 tr cho hệ thống treo đa liên kết, dẫn động cầu sau và thêm 4 túi khí, vành 17 loa, đèn ... theo em là quá tốt. Xe tốt nên hút hàng, đại lý phải phân loại người mua, ai không muốn mua thêm option thì đợi đợi hàng về nhiều rồi mua, không đợi được thì phải thêm tiền mua optiion

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Mấy cha đó có biết gì đâu bác, giá chênh 48 tr cho hệ thống treo đa liên kết, dẫn động cầu sau và thêm 4 túi khí, vành 17 loa, đèn ... theo em là quá tốt. Xe tốt nên hút hàng, đại lý phải phân loại người mua, ai không muốn mua thêm option thì đợi đợi hàng về nhiều rồi mua, không đợi được thì phải thêm tiền mua optiion
Phân loại người mua bằng cách đó thì xin tha cho em ạ, em ko có nhiều tiền rảnh để cho chúng nó phân loại đâu ạ.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Thế nhiều con xe Toy 2 túi khí đắt hơn con khác 7 túi khí thì bác nghĩ sao? Không lẽ mỗi túi khí của Toy là có giá trị?
Cầu sau hay cầu trước chỉ là sự lựa chọn. Hilander dẫn động cầu trước có rẻ hơn Prado dẫn động cầu sau không? Cầu sau thì nặng xe, tăng ma sát, tốn nhiên liệu dùng cho xe đi đường xấu, người tp họ đâu cần dùng cầu sau. Coi nó là lợi thế thì chỉ có cuồng mới đánh lận kiểu như vậy

• Like
Reactions: dunghailua
Tập Lái
17/10/15
16
8
3
49
Lý do là bọn chửi chỉ là bọn wave tàu ghen ăn tức ở thôi bác. Người có tiền mua xe thì đa số đều chọn Toy. Không riêng ở VN mà ở mọi nơi trên thế giới. Expander không tệ, nhưng so với Rush còn thua khá xa, nếu chịu thừa nhận. Còn các thể loại Rondo, Orlando tầm phào thì coi như ....

Chất lượng gia công Rush thua xa Rondo,bác đặt 2 con cạnh nhau thì biết liền.

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Nhảm quá, cái nào trong hãng gấp ba lần ở ngoài? Nói vớ nói vẫn. Xe Toy đâu phải xe nào cũng bắt mua thêm option, thiếu gì ze Toy không bắt mua? Những xe đó không gắn logo Toy sao? Bác càng nói càng bậy. Lảm nhảm bậy bạ.
Cái nào ở trong hãng cũng đắt gấp 3 ở ngoài. Em trực tiếp mua fortuner ở Toy hà đông, trực tiếp lắp đồ, trực tiếp đi bảo dưỡng em không lạ gì.
Cái logo Toy bằng vàng đâu phải mình em nói. Chỉ có dân cuồng là không nói. Mà dân cuồng thương hiệu thường không hiểu gì về thương hiệu và cách hãng nó định vị thương hiệu, tưởng hiểu biết thực ra ông nào cũng đeo sẵn cái khuyên ở mũi

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Mấy anh đó lấy tiêu chí thời trang, sang trọng làm đầu. Điều nếu có ở xe bình dân thì nó cũng lởm lắm, còn lại toàn ở xe đắt tiền thôi.
Lại nhắc lại: xe muốn bán chạy ở vn thì cứ phải đẹp cái đã, ai nói vios và fortuner bán chạy là vì nó là toyota, tôi nói là vì nó đẹp mã hơn các loại cùng tầm giá đấy.
Thằng này sale Toy, nvl

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chất lượng gia công Rush thua xa Rondo,bác đặt 2 con cạnh nhau thì biết liền.
Rondo không đủ tư cách để em liếc xéo nha, chỉ cần đủ tải là đít xệ sát đất thì em không thèm dòm, xin lỗi nói thắng.

• Like
Reactions: multicam