Nếu được chọn trong 3 xe, các bác chọn xe nào?

• Mitsubishi Xpander

Bình chọn: 130 79,3%
  • Toyota Rush

Bình chọn: 30 18,3%
  • Toyota Avanza

Bình chọn: 4 2,4%

• Total voters
    164
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Phân loại người mua bằng cách đó thì xin tha cho em ạ, em ko có nhiều tiền rảnh để cho chúng nó phân loại đâu ạ.
Không có tiền thì chọn mẫu khâc nha bác, chỉ trách mình không có tiền chớ sao lại bắt bắt đại lý phải phục vụ bác? Trong khi bác không có tiền còn nhiều người khác sẵn sằng chi tiền?

Hạng B2
11/12/11
255
224
43
Chất lượng gia công Rush thua xa Rondo,bác đặt 2 con cạnh nhau thì biết liền.
Sorry bác em chém xíu k lquan. Em đang đi xtrail bản nhập nhé.
Con rondo em đi rồi, ồn do gầm thấp và chật lắm ạ. Nên Kia rondo bán rẻ cũng ko ai mua.

• Like
Reactions: namosa
Hạng B2
5/9/17
273
342
63
35
Biết VN không thể so với Sing thì cũng đừng so VN với Âu, Mỹ. Mọi so sánh đều là khập khiểng,
Tư bản đâu phải là nước nào cũng giàu? nền kinh tế VN năm nay đứng thứ 49 trên bảng tổng sắp, nghĩa là dưới VN còn ~140 thằng tư bản đó bác ạ. Bác cư chê, cứ chửi VN, hãy đi thử sang Châu Âu 1 lần rồi xem, nó móc túi, cướp giật còn khủng khiếp hơn VN, cũng đái đường (xin lỗi em đi xuống tàu điện ngầm mà muốn ói), dọc đường thì cứt chó, rác rười khắp mọi noi, các bức tường cũng vẽ bậy đầy. Nói chung chả hơn gì VN đâu, hãy ra đi để yêu đất nước mình hơn. Mịa Châu Âu toàn xe máy dầu (xe 4 chỗ, hatchback cỡ nhỏ cũng máy dầu, đến nổi CP phải ra các lộ trình giảm xe dầu, vậy mà lại được các "thánh" tung hô).
Hãy đi thử để biết, Sài gòn được như Sing là rất đơn giản, CP chỉ cần mạnh tay, phạt thật nặng những kẻ xả rác, lấn chiếm lòng lề đường thì Sài Gòn là như Sing thôi, những việc đó, CP còn chần chừ chưa làm vì "nhân văn" chứ không phải như Sing, Sing họ là quốc gia độc tài, họ ra quyết định và mọi người dân buộc phải chấp hành.
Bậy giờ CP ra quyết định kẻ nào xả rác >> phạt 1tr đồng/ lần. Lấn chiếm lòng lề đường >> phạt 20tr. lần được không? Câu trả lời là quá dễ với CP vô cảm, nhưng với CP mình thì khá khó. Mấy bác chỉ biết chửi, chứ đâu có biết làm, biết nhìn, biết cảm?
Cái cốt lõi là lãnh đạo ... thì dân khổ, tham nhũng thi thôi rồi k có tiền thì mùa thu sang năm mới xong việc, đất nước thi ai cung yêu nhưng với bộ máy này thi ngày càng nát, 1 ông chủ tịch thì ông truong phòng chắc chắn là con cháu, đuong lên đinh olympia thì nên đổi tên là australia gottalent . Quản lý đất nước mà k rỏ ràng thi sao dat nuoc phat triển, nếu xả rác mà phạt 1tr thì lại làm giàu cho xxx, chag thà phat 1tr chú đưa a 3xi thế là xong tat nhien van có những người trong sạch nhưng sắp tuyệt chủng rồi.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Cái cốt lõi là lãnh đạo ... thì dân khổ, tham nhũng thi thôi rồi k có tiền thì mùa thu sang năm mới xong việc, đất nước thi ai cung yêu nhưng với bộ máy này thi ngày càng nát, 1 ông chủ tịch thì ông truong phòng chắc chắn là con cháu, đuong lên đinh olympia thì nên đổi tên là australia gottalent . Quản lý đất nước mà k rỏ ràng thi sao dat nuoc phat triển, nếu xả rác mà phạt 1tr thì lại làm giàu cho xxx, chag thà phat 1tr chú đưa a 3xi thế là xong tat nhien van có những người trong sạch nhưng sắp tuyệt chủng rồi.
Mịa, lá mặt lá trái, kiểu nào cũng nói được. Chú đã làm gì giúp cho đất nước giàu lên chưa mà kêu gào người này người kia phải làm cho nước giàu lên để chú ngồi vảnh râu mà hưởng? Suốt ngày chi biết chửi chứ biết làm cái trò trống gì? Hãy chỉ tôi biết chỗ nào không có tham nhũng. Đất nước này chưa giáu có số 1 TG nhưng cũng đâu phải nghèo nhất TG? Ai cũng số 1 thì lấy đâu ra số bét? Bác đang đứng đự trí thứ mấy trong công ty bác?
GDP VN năm nay đứng thứ 49,/192 quốc gia và vùng lãnh thổ. Tức là nằm trên gần 140 thằng tư bản đấy.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thế nhiều con xe Toy 2 túi khí đắt hơn con khác 7 túi khí thì bác nghĩ sao? Không lẽ mỗi túi khí của Toy là có giá trị?
Cầu sau hay cầu trước chỉ là sự lựa chọn. Hilander dẫn động cầu trước có rẻ hơn Prado dẫn động cầu sau không? Cầu sau thì nặng xe, tăng ma sát, tốn nhiên liệu dùng cho xe đi đường xấu, người tp họ đâu cần dùng cầu sau. Coi nó là lợi thế thì chỉ có cuồng mới đánh lận kiểu như vậy
Không có kiến thức, lại ham nói là khoe dốt.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Tớ mua xe, tớ có đóng thuế. Tớ kinh doanh, tớ có đóng thuế. Ngoài ra tớ nhát chết tớ không quan tâm chính trị hay xung phong ra tiền tuyến đánh nhau. Như vậy đóng thuế đầy đủ và sống theo pháp luật có được xem là đã làm gì đó cho tổ quốc chưa? Còn thuế ở Canada hay ở đâu cũng thế, nó đều có mức không thu / bù trừ dành cho thu nhập thấp, còn càng thu nhập cao thì càng đóng nhiều, nó không phải là nước mà cứ đè thu không cần biết lớn bé. Canada là nước có chế độ an sinh xã hội rất rất tốt, có thu 50% thuế tớ cũng đóng vì biết tiền thuế đó nó phục vụ mình. Comment của tớ bên trên không có chửi ai cả, chỉ là đưa ra quan điểm là khi so sánh thì phải so sánh dựa trên mức thu nhập trung bình, chứ không thể lấy vật giá ra so sánh được vì mỗi nước vật giá khác nhau và tiêu chuẩn mức sống khác nhau
Vậy thì chú cứ đi đến đâu chú cho là tốt, đất nước này đâu có ai giữ chú lại? Đi đi, rồi hãy phân sau, cỏ bên kia đòi luôn xanh hơn, nhưng có biết đâu phân bò còn nhiều hơn cỏ. Hãy nhìn giớ showbiz hải ngoại tranh nhau về nước nồi gẫm. Đi đi chú, người chỉ biết chửi như chú thì đi càng nhiều càng tốt,

• Like
Reactions: phamsing
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Không có kiến thức, lại ham nói là khoe dốt.
Có cái dốt mà khoe được là tốt rồi. Sợ dốt đến nỗi không hiểu mình dốt ở đâu để mà khoe thôi.
Dân cuồng đa phần là dốt nát, hãng nó xỏ mũi dắt đi vẫn vỗ ngực ta đây thông minh, làm vạ lây một cơ số người khác phải mua xe giá cao hơn giá thật, làm méo mó thị trường, nền dân trí bị hạ thấp, kéo tụt sự phát triển của cả một đất nước

Hạng B2
5/9/17
273
342
63
35
Mịa, lá mặt lá trái, kiểu nào cũng nói được. Chú đã làm gì giúp cho đất nước giàu lên chưa mà kêu gào người này người kia phải làm cho nước giàu lên để chú ngồi vảnh râu mà hưởng? Suốt ngày chi biết chửi chứ biết làm cái trò trống gì? Hãy chỉ tôi biết chỗ nào không có tham nhũng. Đất nước này chưa giáu có số 1 TG nhưng cũng đâu phải nghèo nhất TG? Ai cũng số 1 thì lấy đâu ra số bét? Bác đang đứng đự trí thứ mấy trong công ty bác?
GDP VN năm nay đứng thứ 49,/192 quốc gia và vùng lãnh thổ. Tức là nằm trên gần 140 thằng tư bản đấy.
Đóng góp lớn thì chưa có nhưng ít ra cung di lính nghĩa vụ , mua hàng thi đóng vat , bạn hiểu ntn là nước tư bản , nghe bạn nói vn hơn gần 140 thằng tư bản cười k ngậm được mồm , ah nhân tiện thì tôi kinh doanh nhỏ thôi và k có lương hằng tháng nên chẳng bit đứng thứ mấy trong cty cả

Hạng D
15/6/12
1.520
674
113
45
Đại đa số bàn phím chọn Xpander nhưng khi quyết định mua xe thì chọn Rush ?!
Nếu thực sự không có cái 100 triệu phụ kiện thì em chọn Rush.