Tập Lái
27/6/06
23
0
0
RE: So sánh: Santafe- Honda CRV-Chevrolet Captiva

Trích đoạn: monster

Lại thêm một đồng chí chịu làm chuột bạch cho công nghệ lắp ráp xe của Việt Nam. Nhớ kiểm tra xem nó gắn đủ 4 cái bugi vào chưa bác nhé, ko nó lại để dành chờ đến khi ba cái kia hư lắp vào xài đỡ đấy nhé hahahahaha

Trích đoạn: starkhoa

Trích đoạn: muakskisses

Lấy CAP đi bác, tiết kiệm được "4k thằng Mỹ" đấy!
Em chơi thằng CAP rồi bác ạh, em hỏi để các bác tự suy ngẩm thui ;)

Ông cũng chịu khó làm chuột bạch cho cái SF 37K của HMV đi , xe tốt lắm đấy .:mad: mịa cùng là Hàn xẻnh với nhau mà cũng cũng phải dè bỉu nọ kia , chưa biết cái nào hơn cái nào đâu , vào thớt của Cap chả thấy bác nào chê bai xe khác thế mà vào thớt này đọc bực cả mình , mấy ông đi SF mà cứ nghĩ như mình đang đi maybach .

Hạng C
28/11/06
865
20.923
93
53

Trích đoạn: Magentis

Trích đoạn: monster

Lại thêm một đồng chí chịu làm chuột bạch cho công nghệ lắp ráp xe của Việt Nam. Nhớ kiểm tra xem nó gắn đủ 4 cái bugi vào chưa bác nhé, ko nó lại để dành chờ đến khi ba cái kia hư lắp vào xài đỡ đấy nhé hahahahaha

Trích đoạn: starkhoa

Trích đoạn: muakskisses

Lấy CAP đi bác, tiết kiệm được "4k thằng Mỹ" đấy!
Em chơi thằng CAP rồi bác ạh, em hỏi để các bác tự suy ngẩm thui ;)

Ông cũng chịu khó làm chuột bạch cho cái SF 37K của HMV đi , xe tốt lắm đấy .:mad: mịa cùng là Hàn xẻnh với nhau mà cũng cũng phải dè bỉu nọ kia , chưa biết cái nào hơn cái nào đâu , vào thớt của Cap chả thấy bác nào chê bai xe khác thế mà vào thớt này đọc bực cả mình , mấy ông đi SF mà cứ nghĩ như mình đang đi maybach .

Bác nói đúng!
Tui nghĩ CAP ăn đứt SF 37.5K, Option nhiều hơn, tính năng an toàn cao hơn và GM thì hơn HYUNDAI là dĩ nhiên!

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Ông cũng chịu khó làm chuột bạch cho cái SF 37K của HMV đi , xe tốt lắm đấy . mịa cùng là Hàn xẻnh với nhau mà cũng cũng phải dè bỉu nọ kia , chưa biết cái nào hơn cái nào đâu , vào thớt của Cap chả thấy bác nào chê bai xe khác thế mà vào thớt này đọc bực cả mình , mấy ông đi SF mà cứ nghĩ như mình đang đi maybach .
Bình tĩnh đi bác! :D:D:D mỗi ng­uời 1 quan điểm và họ bảo vệ quan điểm đó thôi! và chúng ta cùng suy nghĩ và đưa ra quan điểm của mình! thế diễn đàn mới vui mà bác, tất cả đều có ý giống nhau thì ko có gì mà nói đâu! bình tĩnh và kiềm chế bác Magentis nhé, vui lên bác ơi!:D:D:D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

hahaha... em thì thấy là "iêu nhau iêu cả đường đi" - bác nào cưới em xe về mà chẳng từng trăn trở, đi coi đây đó, so sánh... lựa chọn. một khi đã lựa chọn rồi thì mình đều có cái lý của nó cả. Không có con xe nào hoàn toàn tốt hơn con xe khác hết... ngay cả con CAP hay con SF, cùng 1 đợt hàng mà có con lỗi, con không [8D]. Nên so sánh bàn bạc cho vui, chứ nặng lời với nhau làm gì...

Các bác hạ hoả tí nhé, mỗi người cười lên 1 tiếng cho nó vui, ăn thua nhau lời nói mà làm gì :)