Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
nghia.lacettiCDX nói:
ford fieste ko biết chạy ngon ko mà xấu quắc, xấu thấy mà thương đã khảo sát 100 bà nội trợ. kaka....

Đờn bà nói xấu là đẹp đó bác, bác chưa có vợ hoặc người yêu à, hay chỉ nghe nười ta nói

Hạng B2
12/10/10
138
0
0
nghia.lacettiCDX nói:
đúng cảm ơn xe đẹp mà ai nhìn cũng ghiền
1 girl vs 1 boy tự sướng
2 tư tưởng lớn gặp nhau có khác :D

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
Cuộc chơi nào cũng có cái để phân vân các bác nhỉ.

Giống như quen bạn gái 1 em thì chỉ cao 1m55 nhưng em nó luôn update sành điệu thời trang mỗi khi ra đường, rồi trên tay có thêm cây iPhone 5 nên nhìn rất hot nhưng ăn uống thì cũng chỉ cần quán ốc, cf bình dân vì em nó cũng nhỏ con đâu có ăn nhiều.. Còn 1 em thì cao 1m7 tướng tá các vòng to hơn nhưng con nhà đoan trang ăn mặc giản dị ra đường ít người chú ý, ăn uống thì lâu lâu cũng phải buffet hay cf Coffee Bean em nó mới đủ dinh dưỡng để happy.

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
ToiyeuFord nói:
Cuộc chơi nào cũng có cái để phân vân các bác nhỉ.

Giống như quen bạn gái 1 em thì chỉ cao 1m55 nhưng em nó luôn update sành điệu thời trang mỗi khi ra đường, rồi trên tay có thêm cây iPhone 5 nên nhìn rất hot nhưng ăn uống thì cũng chỉ cần quán ốc, cf bình dân vì em nó cũng nhỏ con đâu có ăn nhiều.. Còn 1 em thì cao 1m7 tướng tá các vòng to hơn nhưng con nhà đoan trang ăn mặc giản dị ra đường ít người chú ý, ăn uống thì lâu lâu cũng phải buffet hay cf Coffee Bean em nó mới đủ dinh dưỡng để happy.

[:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O][:O]
Thík chân dài cơ.......

Hạng B2
12/3/12
310
26
28
Mr Quách Bạch Long nói:
nghia.lacettiCDX nói:
ford fieste ko biết chạy ngon ko mà xấu quắc, xấu thấy mà thương đã khảo sát 100 bà nội trợ. kaka....
emchỉ thấy laceti cdx là đẹp thôi :D

Bác Quach Bach Long good

LK
Hạng D
8/9/04
1.948
19
38
Chợ Lớn
@bác chủ: theo e qui trình...chọn vợ chuẩn nên thế này:
- Cứ mở 1 thớt để nghe ý kiến mọi người, gặp người quen đã sử dụng 2 dòng xe này hỏi thăm --> nghe, tự phân tích ý kiến nghe được, phân tích nhu cầu thực sự của mình.
- Đích thân đi xem cả 2 xe, lái thử...lý tưởng nhất là mượn được xe của người quen sử dụng thử 1 thời gian, chứ thật ra chỉ lái 1 vòng ko bao giờ cho cảm giác chính xác.
Tổng hợp xong ...tự quyết định:D

Hạng C
17/10/11
560
1
0
45
quận Bình Thạnh
Hhehehehe, Cứ cái cảnh lên đây hỏi thì mãi chẳng mua nổi xe đâu bác chủ,.Quyết đi bác... Mấy cái thớt dạng này em gặp wai`, dài thoo`ng loo`ng.Anh em tha hồ bàn tán,bác chủ đã mua xe được mấy năm lun roai`
:D:D:D