Hạng B2
5/3/09
329
24
18
xe nào cũng có ưu điểm, khuyết điểm. cứ đi trực tiếp đến cửa hàng bán xe xem xét. Mình thấy thích, giá cả vừa túi, đừng nghĩ xa quá lại khó quyết định các bác à. Mình đi xem xe cũng thích focus vì rộng hơn (bù lại sẽ tốn xăng hơn) và nhận thấy nhu cầu đi xa (1-2 lần/năm) không nhiều, về công nghệ thì Fiesta mới hơn, xác nhẹ hơn, mặc dù xe nhỏ hơn chút (nhưng lại tiết kiệm xăng hơn)... nên cuối cùng lấy em Fiesta. Ngoài ra, các có thể tham khảo các hãng khác xem vừa ý không rồi quyết định (ví dụ Rio của Kia cũng rất đẹp, Accent của Huyndai....) :)

Hạng B2
15/8/07
169
53
28
Em thích Focus 5 cửa, máy dầu. Cuối tuần này em đi chạy thử xe xem sao. Nhưng em hỏi giá thì mỗi Ford 1 giá chẳng biết đâu mà lần. Bác nào có giá tốt Pm giúp em ạ để em suy nghĩ với.
Cảm ơn cả nhà!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.117
113
đây
w204 nói:
Em thích Focus 5 cửa, máy dầu. Cuối tuần này em đi chạy thử xe xem sao. Nhưng em hỏi giá thì mỗi Ford 1 giá chẳng biết đâu mà lần. Bác nào có giá tốt Pm giúp em ạ để em suy nghĩ với.
Cảm ơn cả nhà!
ngưng sx rồi, mua làm gì bác

Hạng F
8/8/06
6.454
20.789
113
40
w204 nói:
Cảm ơn cả nhà!
Xe Focus máy dầu thì ở VN không còn nữa bác ạ, Còn bác muốn thử xe Focus thì alo cho em nhé

Hạng B2
15/8/07
169
53
28
Vậy Focus không còn xe 5 cửa hộp số 6 số, trang bị ESP hả bác. Sao em vào website thấy có loại xe này ta? Chán vậy

Hạng B2
17/12/10
167
0
16
Ngày trước em cũng ngó qua ngó lại Fiesta với Focus, cuối cùng chọn Focus vì nó to hơn, nhìn ghế, nội thất và nhất là chỗ ngồi ổn hơn. Đi chơi cả gia đình thì Focus sẽ cho thấy sự tiện dụng hơn Fiesta thế nào.