Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
cháy hàng là chiêu của sales để đẩy giá thôi, bác mà hứng thú thì sales sẽ gọi lại có 1 người bỏ suất ....

chuẩn, chạy thì chạy thật chứ đâu phải ai cũng thích đồ cổ. Vậy chắc lúc ra 2014, 2013 cũng cháy hàng :D

• Like
Reactions: Woáng
Hạng C
3/9/15
500
544
93
chuẩn, chạy thì chạy thật chứ đâu phải ai cũng thích đồ cổ. Vậy chắc lúc ra 2014, 2013 cũng cháy hàng :D
mà bọn Nhật qua VN cũng bị áp dụng chiêu của VN nhỉ

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Đường gồ gề chúc là nghe tiêng rè liền. Ko lớn lắm nhưng mình gét lắm
Em nghĩ dẫu sao bác nên bằng lòng với điện nước của 1 con sẹt hạng B. Em nó không có lỗi, người sx mới có lỗi :D

Hạng C
3/9/15
500
544
93
phép vua thua lệ làng bác ạ. Miễn máy móc động cơ mang về VN chính hãng là ok
máy móc thì chắc chúng không dám giảm chất lượng đâu. có điều các option và các phụ kiện nó giảm nhiều quá

Hạng B1
10/8/15
79
30
18
Dạ,em ko hiểu về xe nhiều lắm,nhưng em thấy thường những ng ko có xe,ko hiểu xe thì mới chê bai đòi hỏi này nọ thôi,chuk ng đã sd qua rồi thì ng ta hay so sánh độ đầm của động cơ,vậy thôi à :)
http://canhocitygate1.com/
em nghĩ mấy cụ ấy chắc chỉ ý kiến để hãng nâng cấp đợt cải tiến sau chứ đợt này dù chưa hài lòng các bác nhưng nói chung em thấy tầm tiền này mà đòi nhiều quá thì mất thú vị cho cái mới,em thì khoái cái smart key với SSE.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
em thấy 2 Bác nói chí phải,ng ko có tiền thì phán như là đúng rồi ấy,chuk ng mua rồi,sd rồi thì mới am hiểu thôi :D
http://canhocitygate1.com/

Cũng không hẳn bác, người mua rồi thì ít thắc mắc hơn người chưa mua tại hễ có chuyện là trải nghiệm thực tế rồi, vì thế nên không lo lắng cũng không om sòm lên. :)

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
cháy hàng là chiêu của sales để đẩy giá thôi, bác mà hứng thú thì sales sẽ gọi lại có 1 người bỏ suất ....

Cái này thi em bó tay, chắc tại em còn ngây thơ quá nên cứ tin. =)) Nhưng mà thấy cũng đắc hàng thật, City em thấy gần khu em xuất hiện ngày càng nhiều đó bác.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
máy móc thì chắc chúng không dám giảm chất lượng đâu. có điều các option và các phụ kiện nó giảm nhiều quá

Cắt cũng có nhưng mà mấy tính năng cơ bản thì vẫn đường giữ lại. Giá City là giá để anh em mình kham được nên cũng chấp nhận thôi bác.

• Like
Reactions: Woáng
Hạng C
3/9/15
500
544
93
Cắt cũng có nhưng mà mấy tính năng cơ bản thì vẫn đường giữ lại. Giá City là giá để anh em mình kham được nên cũng chấp nhận thôi bác.
công nhận là City là cái cắt ít nhất trong các dòng xe cùng giá nhập về VN. Mình chán nhất là toy cắt không còn cái gì cả mà giá vẫn trên trời