Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
công nhận là City là cái cắt ít nhất trong các dòng xe cùng giá nhập về VN. Mình chán nhất là toy cắt không còn cái gì cả mà giá vẫn trên trời

Thành ra em mới đang tính rước con All new về trong cuối năm nay đây. Toy thì cắt như vậy nhưng mà vẫn tung hô lắm đó bác. Nói cho đúng thì Vios chỉ được cái mã ngoài nhìn được chút nhưng lại vướng mác taxi.

Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
máy móc thì chắc chúng không dám giảm chất lượng đâu. có điều các option và các phụ kiện nó giảm nhiều quá

nhìn qua toy hay mazda về VN cũng rớt thứ này thứ khác. So nội địa với nhau khách quan hơn bác

Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Thành ra em mới đang tính rước con All new về trong cuối năm nay đây. Toy thì cắt như vậy nhưng mà vẫn tung hô lắm đó bác. Nói cho đúng thì Vios chỉ được cái mã ngoài nhìn được chút nhưng lại vướng mác taxi.
bác xem siêu xe làm taxi nè

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
bác xem siêu xe làm taxi nè

Lại cái chiếc đỏ rực rỡ này nữa hả bác? :)). Cái này chắc sưu tầm hình hơi khó nhỉ. Nói chung thì chỉ là nhỏ lẻ và taxi vùng thôi, cũng chả ảnh hưởng nhiều lắm tới hình tượng. Vả lại em cũng chả nói City là siêu xe gì đâu, tầm giá cỡ nào thì mình phải rõ. Ngon mà rẻ là em ưng rồi, tung hô siêu xe thì quá đáng quá.

Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
City lên taxi nhìn không quen mắt lắm. Hi vọng mấy bác vinasun hay ML cứ quen hợp tác với toy, đừng thấy City tiết kiệm mà đổi.

Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
City lên taxi nhìn không quen mắt lắm. Hi vọng mấy bác vinasun hay ML cứ quen hợp tác với toy, đừng thấy City tiết kiệm mà đổi.

Cứ ít ít vậy thì nó mới độc, đại trà quá nhìn chán. Chắc bác chủ taxi đó thích tiết kiệm nên mới chọn City đới bác.