Tập Lái
12/9/13
17
1
0
Có bác nào bên mua bán xe hoặc anh chị nào rành thì cho mình xin cái ý kiến về so sánh em Vios mới và em City nha, số là mình và vk mình đang có nhu cầu mua xe cho gia đình, định sẽ mua Honda,nhưng mà vừa nghe có thông tin Vios mới ra, thấy hình xe khá đẹp,có màu đỏ và xanh nữa, vậy nên mua em Vios mới ko? Vios mới có gì cải tiến và hơn City ko ạ? e xin cám ơn các a chị

• Like
Reactions: tuantuoto.com
Tập Lái
10/9/13
6
0
0
vios bản E với G mà là taxi à ? em màu đỏ đẹp như sport 2 cửa ấy ! chắc bạn maxdown chưa thấy vios 2014 nhỉ ?

Tập Lái
10/9/13
6
0
0
so về phuộc và phanh thì city gọi vios bằng cụ , chưa kể city hao xăng hơn vios nữa !

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
form của vios mới ra giống ford ngầu lắm, còn thích cái mỏ hơi chúi thì chọn ngay city. nhà e lấy vios mt 1.5 được 3 ngày nay rồi. form này hổm rài đi chưa ai chê hết. thắng và col đều nhẹ, máy bốc hơn zace e tập lái nhiều.

• Like
Reactions: milkyqh and phomoi
Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
e nghĩ nên mua vios hay hơn bác ơi,city e chạy thấy chán.có cái form thì e ưng hơn vios thôi

Tập Lái
12/9/13
17
1
0
mình quan trọng tính năng và các tiện ích lên trên hết, kể cả bảo hành bảo trì thuận tiện nữa, anh em rành xe so sánh hộ mình 2 em nó với : tay lái,phuộc, máy lạnh,tiêu hao xăng, và cách âm thế nào ? tks ae

Hạng B1
30/10/13
54
55
18
Giá có ngang nhau không? Em thấy em City nhìn teen hơn nên hợp với các bác trẻ năng động. Em già rồi nên chọn Vios.