Hạng D
3/1/09
1.294
10.326
133
Chắc dây chuyền lúc đó là vậy, giờ sài điện thì lại thêm bớt rách việc.

Mua Vin giờ giống như mua xe hiếm, 5,7 năm lo biết lấy phụ tùng đâu thay nếu như Vin nó dẹp ko sx :D
bên em có mấy cái xe nâng điện đời 9x,tay lái xài trợ lực điện hết, nhìn vô kết cấu thấy đơn giản cực kỳ.Xe hơi sau này củng xài trợ lực điện hết thì phải

• Like
Reactions: dongde
Hạng C
25/7/11
840
52.393
93
em hỏi VF chừng nào giao xe, vẫn chưa có thông tin.
Bạn mình có 5 người mua và đều stuck như anh, như mình viết ở trên, kẹt part đó anh. Họ vẫn ko control nỗi supplier, anh có thể thấy tỷ lệ ra con Fadil nhanh hơn con Lux nhiều lý do như viết ở trên Supplier. Bài toán rất khó đặc biệt cho xe hơi vì có đến cả vài ngàn parts và VF không đủ mạnh để quản lý và control hết tất cả

Hạng D
24/11/17
1.286
22.919
93
Bạn mình có 5 người mua và đều stuck như anh, như mình viết ở trên, kẹt part đó anh. Họ vẫn ko control nỗi supplier, anh có thể thấy tỷ lệ ra con Fadil nhanh hơn con Lux nhiều lý do như viết ở trên Supplier. Bài toán rất khó đặc biệt cho xe hơi vì có đến cả vài ngàn parts và VF không đủ mạnh để quản lý và control hết tất cả
láo,
VN thì có thể trường hải yếu, thành công yếu, toy yếu, thậm chí mẹc yếu chứ làm deos gì có chuyện vf yếu?????
(1 seeder trong thời gian chờ xác thực sms nhờ post)

Hạng C
25/7/11
840
52.393
93
Ko hẳn như vậy, nó còn bao gồm các thứ khác kèm theo để đánh giá xe có ổn định hay ko (ko tính nội ngoại thất). Đơn cử hãng xe Hàn quốc Ssangyong trước cũng sử dụng động cơ Mer, động cơ thì ko hư nhưng các thứ khác thì hư liên tục.
Ví dụ như thiết bị điện :), cảm biến an toàn, ecu hả anh :p

Hạng C
22/5/14
939
49.578
93
Năm sau có thay đổi tý nào ko các anh?
Thấy bọn xe hơi hay thay mỗi năm 1 ít.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.384
113
Chắc đơn hàng chưa đủ lớn để đươc ưu tiên giao

Hạng B2
28/6/14
340
6.530
93
Vin kéo cổ bán giấy thôi chứ năm sau cái gì ???
một ng kém lạc quan nhận định

Hạng D
18/11/13
2.867
12.416
113
Bình Phước
láo,
VN thì có thể trường hải yếu, thành công yếu, toy yếu, thậm chí mẹc yếu chứ làm deos gì có chuyện vf yếu?????
(1 seeder trong thời gian chờ xác thực sms nhờ post)
Trường hải , thành công cũng đíu được ịn cái logo riêng như VF nhen