Hạng B2
30/3/12
146
5
18
Nhờ các Bác tư vấn giúp em khắc phục lỗi của cái đầu dvd kovan cũ em đang dùng.
Hiện tượng là khi em tắt máy xe rồi khởi động lại thì nguồn của cái đầu kovan tắt ngúm. Phải chọc vào cái lỗ reset một lúc thì cái đầu mới mở nguồn lại được. Khi đó toàn bộ giữ liệu lưu trữ trong cái đầu mất hết như: mất giữ lưu ghi nhớ các tần số nghe đài, ngày giờ mất luôn.
Các bác xem giúp em liệu là em có cách nào khắc phục hay không? nó có bị hết pin hay ko? hay là em phải thay cái mới hay rồi hichic nếu vậy lại mất ít nhất từ 5 chai đến 8 chai nữa à!!!!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em là em khoái bác chơi cái moi này hơn ah
http://www.otosaigon.com/...à-AV60BT-m6436568.aspx
Kovan thì được cái rẽ nhưng bù lại mua về thì đa số rước bực vào thân.
Cái Kovan mà 5-8 chai thì bác thêm 2-3 chai quất hàng hiệu ngon mọi mặt
Về cái kovan: sao bác ko mang đến chổ bán cho bác bắt sửa nè. Còn bác muốn thì mang ra em ktra cho ah

Hạng F
5/3/05
8.718
72.372
113
đây
em xài Kovan 5 trẹo nè, 3 năm rồi có bị gì đâu? Cũng hên xui thôi

em đoán xe bác bình yếu, khi đề nó kéo hết điện nên tèo nguồn nuôi đầu Kovan (xe em lúc tháo accu cũng bị như vậy)

Tập Lái
15/7/12
0
15
8
Tigerbac nói:
Nhờ các Bác tư vấn giúp em khắc phục lỗi của cái đầu dvd kovan cũ em đang dùng.
Hiện tượng là khi em tắt máy xe rồi khởi động lại thì nguồn của cái đầu kovan tắt ngúm. Phải chọc vào cái lỗ reset một lúc thì cái đầu mới mở nguồn lại được. Khi đó toàn bộ giữ liệu lưu trữ trong cái đầu mất hết như: mất giữ lưu ghi nhớ các tần số nghe đài, ngày giờ mất luôn.
Các bác xem giúp em liệu là em có cách nào khắc phục hay không? nó có bị hết pin hay ko? hay là em phải thay cái mới hay rồi hichic nếu vậy lại mất ít nhất từ 5 chai đến 8 chai nữa à!!!!

+Thứ nhứt : Bác ra 338 Cao Thắng nd cửa hàng Thiên Phong gặp Trực để đc hướng dẫn ,sữa chữa ....Mức phí rẻ như hạt dẻ, bèo như cá kèo ...

+Thứ nhì : Nếu chỉ thay cái đấu Kovan mới tinh ... Cảm ứng tích hợp búa xua chức năng mà phải tốn 8 trẹo ....thì bác cứ ra địa chỉ ở điều 1 ...Xúc 2 cái ...

Em mới gắn con Kovan ở đây cho xe Escape ...về được hơn tuần sao thấy hơi kén đĩa , những đĩa dầy thì hơi khó ra ... Đem ra mấy em thay ngay và luôn ...cho cái mới ....hết ý kiến...

+ Thứ 3 : Em báo cho cả nhà biết chỗ này làm việc đàng hoàng và chuyên nghiệp ...để cùng tham khảo thêm

Hạng B2
30/3/12
146
5
18
Các Bac tư vấn quá chuẩn. Em cám ơn các Bác nhiều!!!! :)

Hạng C
13/12/11
811
69
28
sao vậy em trai? chắc là ít sờ mó, vuốt ve em nó nên....nũng nịu tí chứ gì

Hạng D
30/5/12
2.632
5.817
113
Em ơi Sài Gòn phố
Đầu Kovan em thấy đọc chậm lắm. Nhét USB để nó đọc bài hát mà chờ đến gần 2' mới đọc xong trong khi mấy cái đầu zin ( chỉ có cd và mp3 ) của hãng thì đọc trong vòng 5' là xong.

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
bullkeo nói:
Đầu Kovan em thấy đọc chậm lắm. Nhét USB để nó đọc bài hát mà chờ đến gần 2' mới đọc xong trong khi mấy cái đầu zin ( chỉ có cd và mp3 ) của hãng thì đọc trong vòng 5' là xong.
2' là nhanh hơn 5' chứ bác. :D

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
hdtoan nói:
bullkeo nói:
2' là nhanh hơn 5' chứ bác. :D
:D:D:D

Hạng B2
26/3/10
430
9
18
39
cookysaigon nói:
Em mới gắn con Kovan ở đây cho xe Escape ...về được hơn tuần sao thấy hơi kén đĩa , những đĩa dầy thì hơi khó ra ... Đem ra mấy em thay ngay và luôn ...cho cái mới ....hết ý kiến...
mới được 1 tuần mà đã lỗi rồi thì em dự bác chuẩn bị đến đó để thay cái mới tiếp hihihi. Bây giờ chỗ nào cũng bảo hành 1 tháng đổi mới bác ơi