Hạng B1
29/3/08
98
0
16
Chào các bác,

vợ chồng em đang ngắm nghía chiếc Kia morning, nhưng chưa biết chọn thế nào vì nhiều giá quá . Trường Hải thì 18k, nhập khẩu thì tận 23k , còn chiếc Picanto nữa chứ, LX, Ex , Slx nữa, Nhờ các bác tư vấn giúp.

Về máy móc thì chiếc nào hơn ạ ?

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
RE: Sự khác nhau giữa các loại Morning và Picanto

Bác định mua giá nhiêu thì mới tư vấn cho Bác được. Tuy nhiên giá 23k thì không nên chơi vì phí tiền, xe TH lắp ráp cũng không nên chơi nốt vì dỏm :D

Hạng B1
29/3/08
98
0
16

Tầm 17k-23k là em mua được rồi, nhưng không biết nên mua loại nào thôi vì đa dạng quá. Chằng là em đổi chiếc Cap của em lấy xe nhỏ hơn mà

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

Trích đoạn: thanhpx

Bác định mua giá nhiêu thì mới tư vấn cho Bác được. Tuy nhiên giá 23k thì không nên chơi vì phí tiền, xe TH lắp ráp cũng không nên chơi nốt vì dỏm :D
sao vậy bác, bác nói rõ hơn dc hok?

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: mini2006

sao vậy bác, bác nói rõ hơn dc hok?
đơn giản là vì xe bác ấy đang đi ko phải của TH:D

Hạng B1
19/4/05
53
0
0

Em vote cho KM 2008 nhập nhưng làm gì đến giá 23k bác? Bác xem lại đi, xem cả giá Picanto nhập luôn. Nếu đúng giá là 23k thì bác mua KM Trường Hải hoặc KM nhập chạy lướt trên dưới 1 vạn đi, chắc cũng chỉ khoảng dưới 20k. Gá 23k phi lý quá, cộng thêm đăng ký thì thành 25k à?

Mà mua xe nếu đủ tiền thì cứ option cao nhất mà mua bác ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: osfan
@Fan: Câu nói hay nhất trong ngày :D
@2006: Em mà nói rõ hơn là bị chọi đá lổ đầu liền:D. Đơn giản nhất là Bác vô TH coi xe MN rồi hỏi Sale: Vì sao xe MN nhập có túi khí mà xe MN THải lắp ráp không có túi khí? sau đó Sale sẽ trả lời. Bác nghe câu trả lời này có lọt được lỗ tai Bác kg?

Hạng C
8/7/07
862
17
0

Trích đoạn: osfan
@Fan: Câu nói hay nhất trong ngày :D
btw, em vừa hỏi lại bà chị (chủ cũ của xe em) thì xe em là salon nhập chứ ko phải TH nhập bác ạ. Nhưng mà ai nhập thì cũng là xe đó, chỉ khác nhau về options thôi phải ko bác

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Hôm nào cụ Fan vô THải nhờ check số Vin của xe là biết nguồn gốc nhập xe liền à :D Cái này hay lắm đó!