Hạng B2
20/8/15
308
185
43
69
Cho em hỏi mua bảo hiểm được vài tháng còn vài tháng rút tiền lại được ko ạ? E cũng cay thằng UIC lắm rồi
Bác cay thằng UIC việc gì mình cũng đang hóng thằng UIC.

Hạng B2
25/10/17
100
62
28
PJICO lớn vậy mà ... kỳ ta.
Em đang xài liberty, ai cũng chê lên chê xuống cũng hồi hộp theo :). May chưa bị gì để làm bh nên không biết thực hư sao ... mà không muốn biết đâu. kkk

• Like
Reactions: xTAOx
Tập Lái
23/10/17
49
18
8
Lúc mua thì mấy ông trả giá cho cố vô, lúc đụng chuyện thì đòi hỏi nhiều, tiền nào của nấy thôi mấy chú. "Mọi sự kém thông minh đều trả giá bằng tiền bạc "

Tập Lái
7/10/15
8
7
3
46
Em thấy chán BH lâu rồi bác, chắc tại xe xe cỏ nên ghét em không thèm mua BH ngoại trừ cái bắt buộc. Hư gì mình tự bỏ tiền ra làm, BH vừa bị hành vừa tức. Lúc chưa ký hợp đồng hứa hẹn đủ các lọai ký xong nó khác 180 độ hehe, điều kiện hợp đồng thì giăng bẩy các kiểu để phòng trường hợp bùng té chạy hehe. Mấy bác đang làm bảo hiểm đọc bỏ qua cho em, em hứa ko nói thêm câu nào nửa hehe.
Túm lại khi bác mà đặt bút ký rrồi xem như là mình nắm đằng lưỡi.... tùy thuộc vào tâm trạng của nó :D

Hạng D
14/1/13
1.772
1.580
113
Cùng cảnh ngộ với bác. Để tối rảnh sharre luôn

Hạng D
4/8/11
1.048
4.258
143
Pjico cục gạch. Em cũng bị nó 1 lần, lằng nhằng nhiêu khê, cuối cùng bỏ tiền túi ra luôn cho xong. Giờ có thằng nào mắc hơn mà thực sự quý trọng thời gian của khách hàng thì em ủng hộ ngay. Vụ gian lận thì thiếu gì cách kiểm tra, lưu history là một cách. Cứ khách nào đền linh tinh nhiều quá, chạy xe không biết giữ, thì năm sau tăng phí. Thậm chí kiện nếu phát hiện gian lận. Hiện nay có vẻ như tụi BH lay cớ khách hàng linh tinh xiết lại bằng quy trình phiền phức, lý do lý trấu bậy bạ, làm khó làm dễ khách hàng.... ngay cang giống công ty lừa hơn.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Em thấy các bác chửi bảo hiểm nhiều thế, nào là LIB, PIJCO, Bưu điện. Haiz, chẳng lẽ các công ty làm việc bầy hầy hết hả. Vây không biết mua hãng nào là "trong sạch". Bây giờ người ta cạnh tranh bằng dịch vụ sau bán hàng tốt. Các Cty BH ta đa làm điều ngược lại hả. Biết tin vào bảo hiểm nào là nhanh gọn lẹ, dịch vụ tốt.
Em sẽ mở công ty bảo hiểm, đứng trước cửa cúi đầu chào các bác, xe các bác vào em có chân dài “khom người” lau mặt, massage cho các bác (ko phải lau kiếng xe như thằng Nhựt bổn nha), xe các bác lỡ nằm đường hoặc có sự cố, em có xe khác cho các bác đi tạm trong thời gian bảo hiểm, bất cứ ở đâu trên đất VN, dù là 24:00, em có xe đổi ngay cho các bác tiếp tục lên đường hoàn thành công việc, ko bị trì hoãn. Giá em bán gấp đôi LIB. Các bác có chơi không? :)

Chống chỉ định: ko đưa V1 đi bảo hiểm V2 nha