Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
4/5/08
13
0
0
RE: Sự thật về Civic 2.0 & cảm nhận

Chào các anh ! Các anh ơi em có con 1.8 MT vành nhựa chán quá ! mà nhà lại nghèo em chỉ mơi ước thay bộ của CV 2.0 thôi ! Bác nào thay độ lên 17 ,18 bán lại cho em cái 16 đó thì tốt quá ! 0989146142 HÀ NỘI

Hạng B1
12/4/07
92
1
8

Trích đoạn: Khangvcb

Kính các bác ồn hay không ồn thì ai có xe đều cảm nhận được nên nếu chấp nhận được thì để mà dùng còn không thì bán đi chứ tranh cãi làm gì cho mất thời gian.
Bác thichmauden: Em đi mua xe thấy mấy chú sales bảo mầu đen thì "sang" nhưng hay "bẩn" lắm. Trên cơ sở các phát ngôn của bác thì em thấy mấy chú nói rất đúng "đen - bẩn"

Khangvcb, locdo75:
Chào bác tập lái, Tất cả các nguyên thủ quốc gia trên thế gới đều đi xe màu đen cả, từ tổng thống mỹ cho đến thủ tướng việt nam. Do đó ta có thể nói màu đen = màu vip. Tôi chưa từng thấy mấy xe đó gặp tai nạn bao giờ, chỉ có chăng là do bọn lưu manh, khủng bố chúng nó hội đồng, đánh bom thôi... Chắc 2 bác quá rành bọn lưu manh đó ...

AltisVietnam: Mấy cái option bác có thể thêm vào nhưng cái ồn của Civic 2.0 thì không thể bỏ ra được đâu ạ.

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

@thichmauden: Bác là sale của Ford hay Toyota vậy? Sale hãng khác thì cãi lộn với sale Honda chi cho mất tình đoàn kết vậy?

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Eh hèm, thằng cháu em nó hỏi: "Nguyên thủ thích đi xe màu đen, bác thichmauden cũng thích đi xe màu đen, có phải bác thichmauden là nguyên thủ?" Em trả lời: "Có thể chứ!"

Nó cắc cớ lại hỏi: "Màu đen sang nhưng bẩn (dẫn lời bác khangvcb), bác thichmauden chỉ thích màu đen, có phải bác thichmauden sang nhưng bẩn?" Em kg biết trả lời, ngọng!

Thằng cháu em nó mới học lớp Lá ngô nghê, bác thichmauden đừng giận nó tội nghiệp :D

Anyway, Hanoi thời tiết dễ chịu quá các bác ơi, có lẽ ace HFC mình dừng topic này lại, "cãi chày cãi cối" mệt quá, để thời gian đi uống bia cho lương nó cao :)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
12/4/07
92
1
8

Trích đoạn: 8below

Eh hèm, thằng cháu em nó hỏi: "Nguyên thủ thích đi xe màu đen, bác thichmauden cũng thích đi xe màu đen, có phải bác thichmauden là nguyên thủ?" Em trả lời: "Có thể chứ!"

Nó cắc cớ lại hỏi: "Màu đen sang nhưng bẩn (dẫn lời bác khangvcb), bác thichmauden chỉ thích màu đen, có phải bác thichmauden sang nhưng bẩn?" Em kg biết trả lời, ngọng!

Thằng cháu em nó mới học lớp Lá ngô nghê, bác thichmauden đừng giận nó tội nghiệp :D

Anyway, Hanoi thời tiết dễ chịu quá các bác ơi, có lẽ ace HFC mình dừng topic này lại, "cãi chày cãi cối" mệt quá, để thời gian đi uống bia cho lương nó cao :)

He he ... Con nít nó ngu dốt mắng làm gì bác. bác về dạy lại nó là xe nguyên thủ thì đã có con sen lau chùi mỗi ngày ....

Thời tiết thích thật ...

trai saigon515: làm sales chi bác, khó có đủ đk cưới vợ 2 lắm bác ơi ....

Last edited by a moderator:
dac
Hạng B2
10/5/04
165
3
0
53
Hà Lội

Đọc hết topic này mệt phờ râu,mượn luôn con CV2.0 của đứa bạn chạy thiử. Kết luận: Ồn hơn xe Grandí 2008 của em [8D][8D]:D:D

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: dac

Đọc hết topic này mệt phờ râu,mượn luôn con CV2.0 của đứa bạn chạy thiử. Kết luận: Ồn hơn xe Grandí 2008 của em [8D][8D]:D:D
Chắc chắn là ồn hơn rồi bác... Civ cũng ồn hơn con C180 già của em :D

Hạng B1
20/11/07
73
0
0
www.tvsi.com.vn

Thôi đi AE HDC, chúng ta chắc nên dừng nói chuyện này. Quên nó đi, đừng mất thời gian tranh luận chuyện này nữa.

AE mình lên chương trình cafe, cà pháo cuối tuần đi.

Status
Không mở trả lời sau này.