Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
chauhungvnpt nói:
hunghanoi nói:
chauhungvnpt nói:
Tuần này em chạy công việc cho xong để cuối tuần đi off với mấy bác, kg kịp là em cũng phải nói lời say goodbye như chú Bu mà điều đó thì em chưa dám tưởng tượng đến. Em stress quá, bác CP sắp xếp hôm nào off nóng vài chai đi bác? Hôm qua đi đám cưới mà em kg uống 1 giọt bia nào các bác tưởng tượng cũng đủ biết em dũng cảm chống chọi với đá các bác cty em ném thế nào rồi.
Em cũng thường đi đám cưới, đám tiệc mà có giọt bia nào đâu, chứng tỏ em dũng cảm hơn bác.
Như trường hợp bác mà đi đám cưới đám tiệc mà cứ cầm ly bia 100% thì mới gọi là dũng cảm. Hôm qua em phải đấu theo kiểu 1 lon nước ngọt vs 1 chai bia (đầu tiên là 1 vs 2) kết quả là em chơi đc 12 lon pepsi thì phía bên kia tung cờ;) Các bác có mối nào đấu thì hú em nhé!:D
Các bác xem em túm lại đúng không
- Bác býtỉ đi dự đám cưới khả năng nhà đám lỗ $$ tiệc cao .
bác đừng chém em

- Bác CT và lantan "phá mồi nhiều" uống ít thì ...nhà đám

Em vui nói vậy thôi 3 bác đứng chém em

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
4runner nói:
Em ở vùng sâu vùng xa nên các bác nhờ vã khó quá , phải chạy đi xa , chỉ có bác CP và bác sìtiu là ở gần nên off kiểu nào cũng dễ
Em sẽ lên tận nơi bác diện kiến nhờ vả bác 1 hôm, tiếc là em chỉ rảnh đc cuối tuần còn bác cuối tuần mới bận.;);)

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Bác HungCT không xin mode đưa cái thớt này lên đường lớn luôn đi anh. Cho anh em dễ ra vào

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
chauhungvnpt nói:
4runner nói:
Em ở vùng sâu vùng xa nên các bác nhờ vã khó quá , phải chạy đi xa , chỉ có bác CP và bác sìtiu là ở gần nên off kiểu nào cũng dễ
Em sẽ lên tận nơi bác diện kiến nhờ vả bác 1 hôm, tiếc là em chỉ rảnh đc cuối tuần còn bác cuối tuần mới bận.;);)
Thế bác đua về LA off với em nhé , rủ thêm bé Thơm kia

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Từ NVL đến cao tốc cũng gần, từ cao tốc đến nhà bác khoảng bao xa bác 4runner? Hôm nào rủ mấy bác off kỹ thuật ở LA lun.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Hu Hu:(:(. Các bác ơi xe em bị hư cái này. Trên Đà Lạt em kiếm hoài không ra. Có bác nào biết nó được bán ở đâu không chỉ cho em với:

hunghanoi nói:
chauhungvnpt nói:
Tuần này em chạy công việc cho xong để cuối tuần đi off với mấy bác, kg kịp là em cũng phải nói lời say goodbye như chú Bu mà điều đó thì em chưa dám tưởng tượng đến. Em stress quá, bác CP sắp xếp hôm nào off nóng vài chai đi bác? Hôm qua đi đám cưới mà em kg uống 1 giọt bia nào các bác tưởng tượng cũng đủ biết em dũng cảm chống chọi với đá các bác cty em ném thế nào rồi.
Em cũng thường đi đám cưới, đám tiệc mà có giọt bia nào đâu, chứng tỏ em dũng cảm hơn bác.
Một bên thì ngày nào cũng uống, giờ không uống mới lạ.
Một bên thì không ngày nào uống, thêm 1 ngày không uống mới...bình thường.

Hạng F
11/1/10
6.130
59.639
113
choixongxu nói:
Hu Hu:(:(. Các bác ơi xe em bị hư cái này. Trên Đà Lạt em kiếm hoài không ra. Có bác nào biết nó được bán ở đâu không chỉ cho em với:
Sao Su mình ko có cái giống vậy? nhìn giống như công tắc chỉnh kiếng, nhưng xe mình thì 4 kiếng chung 1 chổ mà.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
cpkhanhhung nói:
choixongxu nói:
Sao Su mình ko có cái giống vậy? nhìn giống như công tắc chỉnh kiếng, nhưng xe mình thì 4 kiếng chung 1 chổ mà.
- Cái này chỉnh kiếng bên lơ hoặc 2 cái ở dưới . em đố các bác . bác xuxongchoi hư cái bên nào

Last edited by a moderator: