Hạng F
11/1/10
6.130
60.146
113
hungbienhoa nói:
cpkhanhhung nói:
choixongxu nói:
Hu Hu:(:(. Các bác ơi xe em bị hư cái này. Trên Đà Lạt em kiếm hoài không ra. Có bác nào biết nó được bán ở đâu không chỉ cho em với:
Sao Su mình ko có cái giống vậy? nhìn giống như công tắc chỉnh kiếng, nhưng xe mình thì 4 kiếng chung 1 chổ mà.
- Cái này chỉnh kiếng bên lơ hoặc 2 cái ở dưới . em đố các bác . bác xuxongchoi hư cái bên nào
Nếu là các cửa còn lại thì ko quan trọng\, xe mình luôn lock. Cái này ra ADV đầy ... nhưng ko biết có đồ Su hay ko. Mà cái này mà hư sao được nhỉ? Có gì mà hư? Giao cho Nhím chắc chỉ 1 nốt nhạc.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.555
113
Phan Thiết- Bình Thuận
hungbienhoa nói:
cpkhanhhung nói:
choixongxu nói:
Hu Hu:(:(. Các bác ơi xe em bị hư cái này. Trên Đà Lạt em kiếm hoài không ra. Có bác nào biết nó được bán ở đâu không chỉ cho em với:
Sao Su mình ko có cái giống vậy? nhìn giống như công tắc chỉnh kiếng, nhưng xe mình thì 4 kiếng chung 1 chổ mà.
- Cái này chỉnh kiếng bên lơ hoặc 2 cái ở dưới . em đố các bác . bác xuxongchoi hư cái bên nào
Bên lơ! nhưng không biết trước hay sao thôi! Đúng không bác Huy?

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
Buratino10 nói:
Sáng giờ chạy vào thấy xây thêm được 4 tầng, khủng.
@all : Em cám ơn các pác đã quan tâm đến em, khi nào gặp em nhận hết (chưa bít nhận cái gì). Cái này mới gọi là dũng cảm nè
Bác đi công tác chưa vậy , bên đó thế nào ?????

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
lamtan nói:
Từ NVL đến cao tốc cũng gần, từ cao tốc đến nhà bác khoảng bao xa bác 4runner? Hôm nào rủ mấy bác off kỹ thuật ở LA lun.
Từ nhà thờ Đức Bà đến nhà em là 47km , từ cầu vượt Tân an đến nhà em 2,5 km , hân hạnh tiếp đón các bác đến Los Angeles quê em

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
xe em thì bị mất cái chắn bùn trước bên lơ . em hỏi trong hãng không có , các bác nảo biết chỗ nào bán cho hoặc tặng chỉ giúp em :D:D

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
4runner nói:
lamtan nói:
Từ NVL đến cao tốc cũng gần, từ cao tốc đến nhà bác khoảng bao xa bác 4runner? Hôm nào rủ mấy bác off kỹ thuật ở LA lun.
Từ nhà thờ Đức Bà đến nhà em là 47km , từ cầu vượt Tân an đến nhà em 2,5 km , hân hạnh tiếp đón các bác đến Los Angeles quê em

Uhm, hay đó off ở LA đi. Sau khi đi LH về rùi off ở LA đi. Nếu không thì sau đó 2 tuần cũng được.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.555
113
Phan Thiết- Bình Thuận
hungbienhoa nói:
xe em thì bị mất cái chắn bùn trước bên lơ . em hỏi trong hãng không có , các bác nảo biết chỗ nào bán cho hoặc tặng chỉ giúp em :D:D
Cái này xe em mất hẳn ...4 cái! Bác nào biết chỗ bán thì giúp chúng em với nhé!

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Báo cáo bác Huy chiều nay em đã nhận đc quà bác gởi tặng hội nhân dịp off LH. Em cảm ơn bác nhiều.
Quà này chỉ phù hợp cho các bà cả và F1, các bác đừng ham hố nhé.
@Bác Huy: Bác mô tả cái công tắc lên xuống kính này bị gì đi? Em tin chắc nó kg hư, tháo ra chùi lại là ok. Tuy nhiên khi tháo ra bác chú ý mấy cái ngàm nhựa, xe em lần trước cũng bị bấm kg xi nhê sau đó em tháo ra chùi lớp ten ở tiếp điểm là xài đến giờ đó.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
4runner nói:
chauhungvnpt nói:
4runner nói:
Em ở vùng sâu vùng xa nên các bác nhờ vã khó quá , phải chạy đi xa , chỉ có bác CP và bác sìtiu là ở gần nên off kiểu nào cũng dễ
Em sẽ lên tận nơi bác diện kiến nhờ vả bác 1 hôm, tiếc là em chỉ rảnh đc cuối tuần còn bác cuối tuần mới bận.;);)
Thế bác đua về LA off với em nhé , rủ thêm bé Thơm kia
Chuyện nhỏ mà bác, hôm nào em đi rủ lamtan đi luôn kìa. Hẹn gặp bác ở LA.:)