hungbienhoa nói:
xe em thì bị mất cái chắn bùn trước bên lơ . em hỏi trong hãng không có , các bác nảo biết chỗ nào bán cho hoặc tặng chỉ giúp em :D:D
Em đang ở bể nè pác.
Pác đã làm điếu thuốc nào từ cái lỗ mới chưa?Còn cái chắn bùn thì ra khu ADV lân la mấy hàng đồ cũ, bít đâu còn.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Sáng mai em mang xe qua chỗ Phuoc84 kiểm tra tổng quát và phục hồi láp. Các bác có chương trình gì quanh khu vực đó không nhỉ?

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
nhatphuong83 nói:
Mai có ai rãnh không. OfOff cf đi.
Bác này nói cape mà ko ghi rõ ở đâu, mai bác rãnh chạy lên chổ SU_HVT có bác HungCT ở đó.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
chauhungvnpt nói:
Báo cáo bác Huy chiều nay em đã nhận đc quà bác gởi tặng hội nhân dịp off LH. Em cảm ơn bác nhiều.
Quà này chỉ phù hợp cho các bà cả và F1, các bác đừng ham hố nhé.
@Bác Huy: Bác mô tả cái công tắc lên xuống kính này bị gì đi? Em tin chắc nó kg hư, tháo ra chùi lại là ok. Tuy nhiên khi tháo ra bác chú ý mấy cái ngàm nhựa, xe em lần trước cũng bị bấm kg xi nhê sau đó em tháo ra chùi lớp ten ở tiếp điểm là xài đến giờ đó.
Đúng vậy, hôm có hỏi bác đi off LH có gia đình đi nữa thì em mới gửi các bác quà này, vả lại Đà Lạt đặc sản chỉ có các loại mứt trái cây mà thôi. Hôm đó em cũng định gửi các bác ít khô nai nhưng nghe bài báo nói là công nghệ pha chế nó nguy hiểm quá nên em không dám mạnh dạn gửi xuống cho các bác. Nhưng mà quà của em gửi không chỉ có phù hợp cho các bà cả đâu nhé, các bác dùng cũng hay lắm đấy :D
V2 của em bị hư cái công tắc bấm kính cửa sau bên phụ, em có mở ra rồi các lá đồng trong đó cũng mất tiêu luôn, kết hợp dán giấy Cát Tường nơi cánh cửa em làm luôn ấy mà.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Bác Huy chu đáo quá , bác ở xa quá chứ ở gần em giúp bác độ chế mấy món này
. Dự kiến trong tháng 7 nhà em đi Đà Lạt , thế nao em cũng tìm bác

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
4runner nói:
Bác Huy chu đáo quá , bác ở xa quá chứ ở gần em giúp bác độ chế mấy món này
. Dự kiến trong tháng 7 nhà em đi Đà Lạt , thế nao em cũng tìm bác
Nếu bác đến Đà Lạt thứ 7 & CN thì OK. Còn nếu trong tuần thì bác alo trước 2 hoặc 3 ngày vì em rất thường xuyên đi công tác.