Hạng B2
5/12/06
409
75
28
Máy laptop của em nó dở chứng bi giờ cắm nguồn vào ko lên. Em đã cố gắng thử nhiều lần rồi..nhung phải pó tay. Các bác cho em hỏi ở SG chổ nào sửa latop uy tín va đáng tin cậy nhé (trừ cái thang Icare, em đã bị nó luộc hết 1 thanh ram dởm rồi). Cảm ơn các bác.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Sửa Laptop ơ SG chổ nào uy tín và tin cậy!

Bác đem ra chổ cty Việt Hoa đầu đường Lê Thị Riêng, chổ này chuyên sửa đồ điện tử các loại đảm bảo uy tính, chất lượng.

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn

bác phải đem vào nơi nào uy tín nhé, trứơc đây em củng bị giống như bác, thằng em của em cầm đi sửa bị nó luộc luôn, làm con laptop của em tiêu luôn. Sau này nhờ mấy bác bên FPT sửa nhưng bó tay vì kô có linh kiện. Khi bác đem đi sửa bác nhớ ký tên vào màn hình nhé, vì lúc nó nhận máy kô có nguồn nên kô ktra được màn hình, sau này nó bảo kô sửa được trã lại cho bác, bác kô ktra được dể bị luộc màn hình lắm.

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh

Bác đem qua chổ vi tính Khong Gian o đường Nguyễn Tiện Thuật Q3 , tui không nhớ địa chỉ chính xác nhưng nhớ là đi Võ Văn Tần (hướng CMT8 lên)rồi quẹo phải khỏang 100m nó nằm bên tay phải luôn, chổ này cũng khá nổi tiếng ...

Có lần con laptop cùi của tui hư cái quạt CPU qua chổ Long Bình thay 20 USD về tháo ra thì là cái quạt củ của mình , chạy được hơn 4 tháng, quạt tèo ....hic ... , tui qua KG thay quạt khác 100 ngàn chay cả năm chưa hư , tui cạch LB tới giờ luôn ...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/12/06
409
75
28

cám ơn các bác. Em ghé vào tiem cua bac cukhoaisung va bac songguyen. ko bit benh laptop cua em no bệnh nặng ko. Cam nguồn vào mà nó cứ trơ ra.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em đã từng sửa chổ Việt Hoa từ laptop đầu DVD, MP3, Kim từ điển nói chung thấy OK nên em mới giới thiệu bác.