Tư Vấn Đầu Tư Sun Valley Bảo Lộc

Tập Lái
28/11/16
25
75
13
Cái này ko giống với sunvalley vì thằng ocendune nó là thằng chuyển đổi từ sân goft sang đất ở , còn thằng này là lách luật hiến đất làm đường kiêu phân lô bán nền cơ bản nó ko giông nhau.
Về bản chất thằng nào cũng sai. Nhưng ý mình muốn nói là những sổ đã ban hành và đã chuyển nhượng cho dân thì thật khó thu hồi lại. Mình khg phải sale hay KH của khải hưng. Mới đây Bộ xd có vb đề nghị tỉnh LĐ khg hợp thức qui hoạch những d/a sai phạm trên địa bàn tỉnh nên Sun Valley rồi đây sẽ khg biết đi đâu về đâu...:D

• Haha
Reactions: bmw321i
Hạng C
5/3/14
873
1.909
118
Trên nguyên tắc là thằng ali33 năm đó bị đánh cũng hơn 20 DA bị cào đường ở khu PM , bọn phân lô cũng phải lấy cát lấp đường đã trải nhựa, và sau đó làm gì có sau đó bị đập ko trượt phát nào, bác nào phân lô bán nền ở đó đường tự mở làm gì có cho tách thửa và rất nhieu anh thu tiền dưới danh nghĩa hợp đồng góp vốn sổ nhỏ cũng đã lên thớt.

giải thích cho bác nào chưa hiểu ko phải muốn hiến đất làm đường là được đâu trên cơ bản phải có giấy của phòng hạ tầng cho phép đấu nối các hạng mục cấp thoát nước ra đường chính mới được coi là hợp lệ chứ vào trong rẫy caffe phân lô sau này chất thải xử lý rất khó và nước sinh hoạt .
Mấy cái bác nói chỗ này nó làm hết rồi, tách sổ, lên thổ cư, xây nhà trên đó luôn rồi.

Hạng C
5/3/14
873
1.909
118
Sản phẩm sẽ ít khi bị lock phân lô nhu cầu vẫn nhiều, ai đã múc đất cũ gần trung tâm khu dân cư, sổ sách giấy tờ ok càng có giá.

Tập Lái
13/7/19
28
16
3
40
Quận 7
tham khảo.

Tập Lái
13/9/21
33
99
18
28
Về bản chất thằng nào cũng sai. Nhưng ý mình muốn nói là những sổ đã ban hành và đã chuyển nhượng cho dân thì thật khó thu hồi lại. Mình khg phải sale hay KH của khải hưng. Mới đây Bộ xd có vb đề nghị tỉnh LĐ khg hợp thức qui hoạch những d/a sai phạm trên địa bàn tỉnh nên Sun Valley rồi đây sẽ khg biết đi đâu về đâu...:D

theo kinh nguyệt của em khả năng ông nào ở cuối ông đó ôm bom thôi, ai sang tay rồi thì may, về cơ bản thì nếu sun nó bị đập thì mấy anh ký cho anh sun đó cũng dễ bị đi theo lắm.
Bao nhiêu vụ bị bắt vì liên đới phân lô tách thửa bán đất trên đất nông nghiệp rồi, đặt cược sinh mạng "9 chị" vào tay mấy anh phân nô bán nền có vẻ ko ổn nắm

Hạng D
24/10/15
3.595
2.470
113
33
LA chổ nào thu hồi sổ thì tôi không biết chứ cụ thể cái d/a Ocean Dune phan thiết của thằng Rạng Đông sai tét bét bị Bộ CA vào cuộc điều tra. Mới đây BCA có văn bản TB các phòng cc những sổ nào của Rạng Đông chưa bán cho dân thì bị đóng băng khg cho giao dịch còn những sổ Rạng Đông đã bán cho dân trước đó vẫn giao dịch bt. Các bác cứ ngồi bói hoài... Những sổ đã chuyển nhượng sang tên phải qua nhiều khâu, nhiều cơ quan: cc, đóng thuế trước bạ, thuế thu nhập, đăng bộ.... vã lại để ra đc 1 cuốn sổ cũng phải qua nhiều cơ quan, nhiều khâu phê duyệt chứ chả nơi đâu chỉ qua 1 cq là ra sổ đc luôn. Nên sổ đã chuyển nhượng cho dân muốn thu hồi là điều không tưởng. BL phân lô tách thửa đến nay chắc cũng phát hành vài chục ngàn cuốn sổ

theo kinh nguyệt của em khả năng ông nào ở cuối ông đó ôm bom thôi, ai sang tay rồi thì may, về cơ bản thì nếu sun nó bị đập thì mấy anh ký cho anh sun đó cũng dễ bị đi theo lắm.
Bao nhiêu vụ bị bắt vì liên đới phân lô tách thửa bán đất trên đất nông nghiệp rồi, đặt cược sinh mạng "9 chị" vào tay mấy anh phân nô bán nền có vẻ ko ổn nắm
Mà ko biêt được nhiêu mà phải làm thế ta

Tập Lái
15/1/22
6
5
3
35
Đây bác ơi. Mình có người quen mua dự án này nhưng cọc thôi, cũng may lùm xùm nên bên đó trả cọc lại.