Tư Vấn Đầu Tư Sun Valley Bảo Lộc

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
774
1.743
93
Vụ này là sao các anh, có thật sự đã đình chỉ hay báo chỉ kiếm cớ làm tiền? anh nào đang ở BL xác nhận giúp.

Hạng B1
28/1/20
51
65
18
30
quanh đó đất dân có sổ chỉ tầm 2tr/5/m2 có thổ cư, mua trong đó tận 10tr/m2 mà rủi ro cao hơn

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
774
1.743
93
Lấy sổ chưa bác? Nếu rồi chắc không sao. Nếu chưa thì tìm cách đòi lại. Mất tiền thì chắc không mất nhưng lỡ việc.
Có sổ rồi bác, nhưng dự án mà bị thế này thì cũng tiêu mình, các bạn trên ấy (người của chủ đầu tư) nói vẫn đang hoạt động bình thường, báo thì nói đình chỉ hết rồi, chẳng biết sao nữa

• Sad
Reactions: like_car
Tập Lái
15/1/22
6
5
3
35
Ngưng rồi bác ơi. Mình dân Bảo Lộc đây. Giờ ra văn bản không cho chuyển mục đích sử dụng đất mấy dự án bị báo chí phản ánh nữa đâu, với ngưng thi công xây dựng. Không biết môi giới giới thiệu sao, chứ trên đây đất trống đầy rẫy, tội gì phải vào đấy mà mua đất hả bác.điện nước không có, hạ tầng thì chỉ để lòe người mua.

Attachments

Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Ngưng rồi bác ơi. Mình dân Bảo Lộc đây. Giờ ra văn bản không cho chuyển mục đích sử dụng đất mấy dự án bị báo chí phản ánh nữa đâu, với ngưng thi công xây dựng. Không biết môi giới giới thiệu sao, chứ trên đây đất trống đầy rẫy, tội gì phải vào đấy mà mua đất hả bác.điện nước không có, hạ tầng thì chỉ để lòe người mua.
Giàu nghèo hơn nhau mây cái này mà cụ kkk

• Like
Reactions: Tuanson