Tập Lái
16/12/16
0
67
12
Nhân tiện có anh em nào mua dự án cho vài tấm hình tiến độ sunrise riverside ạ ! hú hú

Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Chào mấy bác, em tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng hôm nay mới thấy một thớt nói về dự án này của novaland. Sau khi lướt đọc hết từng trang thì em thấy rất vui vì anh em Os mình mua ở dự án cũng nhiều. Em thì mua dự án này vào cuối tháng 6/2016, em mua tháp G1 hướng view nhìn qua bên phú mỹ hưng. Em mua để ở. Rất hân hạnh làm hàng xóm với mấy bác.

Hạng B2
9/9/12
312
38
28
Chào mấy bác, em tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng hôm nay mới thấy một thớt nói về dự án này của novaland. Sau khi lướt đọc hết từng trang thì em thấy rất vui vì anh em Os mình mua ở dự án cũng nhiều. Em thì mua dự án này vào cuối tháng 6/2016, em mua tháp G1 hướng view nhìn qua bên phú mỹ hưng. Em mua để ở. Rất hân hạnh làm hàng xóm với mấy bác.
Khi nào nhận nhà tụ tập ae làm cái BBQ nhể☺️☺️☺️

Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Mấy bác cho em hỏi cái là cái khu E ấy sao mà được tặng gói nội thất luôn nhỉ. Còn bên tháp G thì lại không có. Với em có hỏi sale bán cho em là khu G mình vẫn lắp được smart home nhưng phải tốn hình như 40 triệu nữa thì phải.