Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Trích:
"Saigon South Residences vẫn đang túc tắc san nền còn phía bên kia công trường Sunrise Riverside chưa bao giờ đông vui như thế - sắp lên móng hầm đồng loạt. Cần một tràng pháo tay thật lớn cho Novaland với tiến độ các dự án khá tốt thời gian gần đây"

https://www.reic.vn/bat-dong-san/46...ng-truong-sunrise-riverside-chua-bao-gio.html

Anh là sales bên No hả?

Bên E còn căn nào ko nhỉ? Mình thấy phối cảnh đẹp và yên tĩnh hơn G, có cả hồ bơi trên cao thì phải

• Like
Reactions: BDS_mylove
Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Chào mấy bác, em tham gia diễn đàn cũng lâu rồi nhưng hôm nay mới thấy một thớt nói về dự án này của novaland. Sau khi lướt đọc hết từng trang thì em thấy rất vui vì anh em Os mình mua ở dự án cũng nhiều. Em thì mua dự án này vào cuối tháng 6/2016, em mua tháp G1 hướng view nhìn qua bên phú mỹ hưng. Em mua để ở. Rất hân hạnh làm hàng xóm với mấy bác.

Mình cũng view PMH, căn số 8. Anh tầng bao nhiêu?

Khi nào nhận nhà tụ tập ae làm cái BBQ nhể☺️☺️☺️

BBQ all the way, lập hội nhậu chờ dài dài tới cuối 2018 được rồi :D

• Like
Reactions: Hndung123
Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Hehe bác, em ở tháp G1 căn số 9 :)) để năm sau về ở rồi anh em tập hợp làm 1 phát giao lưu bác nhỉ.

• Like
Reactions: fiorano.bui
Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Hehe bác, em ở tháp G1 căn số 9 :)) để năm sau về ở rồi anh em tập hợp làm 1 phát giao lưu bác nhỉ.
Tuyệt! :D
Ủa bác
ủa bác cho em hỏi tí, nó sao deadline đến tháng 12 lận vậy bác. Tại em thấy nó ghi trong hợp đồng là tháng 8 ký HĐMB rồi mà ta. @@
HĐ của mình ghi tháng 7 đây, nhưng mà là dự kiến. Deadline là tới tháng 12 nếu chưa xong móng (hay sàn tầng 1 gì đấy) thì anh có quyền đòi tiền lại

• Like
Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Tuyệt! :D

HĐ của mình ghi tháng 7 đây, nhưng mà là dự kiến. Deadline là tới tháng 12 nếu chưa xong móng (hay sàn tầng 1 gì đấy) thì anh có quyền đòi tiền lại
Uhm vậy thì anh em ta lại cùng chờ tới khi ký nào. Mà em nghe nói dự án mình còn tồn nhiều hàng lắm đó không biết có phải ko nữa. @@

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Uhm vậy thì anh em ta lại cùng chờ tới khi ký nào. Mà em nghe nói dự án mình còn tồn nhiều hàng lắm đó không biết có phải ko nữa. @@

Phải rồi anh, cả 2 ngàn căn, giá lại cao hơn mặt bằng chung, đâu dễ bán. Mình thấy những căn đẹp thì tranh nhau mua, chứ phần còn lại thì chủ yếu là họ mua đầu tư cho thuê, thời điểm xây xong may ra mới bán được.

Căn mình sau khi ký HĐ được 3 4 tháng gì đấy sale gọi điện nói có người muốn mua, chênh khoản 200, mà mình thấy uổng, ko bán. Hồi mua cũng gọi là hên chọn được đúng căn mình muốn mà ko phải bốc thăm các kiểu

• Like
Reactions: Hndung123
Tập Lái
9/1/17
7
29
13
31
Du an Lon, Mo event ban hang tuan moi nhanh het hang dc. Lai rai tuc tac. Quan trong tien do xay tot la ngon roi !. Va lai khu nay nhieu cdt nen canh tranh cung nhieu !
Khu nay mat me , Tennis, golf, san da banh, truong hoc , benh vien, Ngan hang, sieu thi mall. Moi thu deu day du. Chieu chieu ra ngam song va hong mat, rat thich thu !
Bác cứ nói thế làm em cứ vẫn vơ đâu trên cột điện ấy. Nghĩ đến cảnh được chiều chiều chạy đi bộ quanh khu đó là sướng rồi. ^_^.

• Like