Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Mỗi sáng đi ngang lúc khoản 6:45 đều thấy mấy em bị trúng chưởng. Chỗ kiếm $ quá dễ dàng của các chú xxx

Hạng D
4/10/12
2.191
3.565
113
sonsaa nói:
Có biển làn xe rẻ trái thì vẫn là lỗi không theo biển báo vạch kẻ đường chứ có phải lỗi sai làn đâu... bác nói vậy đồng nghĩa với việc nếu có biển 411 sẽ thành lỗi sai làn ah
chính xác, có 411 là sai làn

Hạng C
16/4/13
539
391
63
Có gì đâu, ta cứ thấy lỡ đi lộn thì cứ rẽ trái rồi vòng lại, tiền xăng vẫn rẽ hơn tiền làm luật, em toàn chơi như vậy không à, lỗi lách không kịp, thì OK rẽ theo mũi tên rồi vòng lại

Hạng D
3/9/08
4.594
47.260
113
og_saigon nói:
Các Bác lưu ý nè: vừa qua ngã tư thứ nhất (cách Suối Tiên chạy thẳng về cầu Đồng Nai) lane cặp sát con lươn có mũi tên quẹo vô Đại học Quốc Gia. Bác nào kg lách ra kịp mà chạy thẳng qua ngã tư thứ hai sẽ bị dính chưởng ngay lập tức...1 bác đứng giữa con lươn nhảy xộc xuống đường chặn xe vô cùng phản cảm. Ngày nào đi về ngang e đều thấy rất nhiều xe con đang phải làm luật.
Em biết cái chỗ này đã rất lấu vì đi ngang hàng ngày
Sáng nay em vừa đấu mồm với bọn xxx bẩn thỉu này.:mad:
Em cố tình đi lane ngoài ở ngã tư đầu tiên, em đậu đèn đỏ sát con lươn.
Nhưng khi đèn xanh: e chạy và bắt đầu xi nhan vô lane giữa ngay giữa giao lộ..kg cán dãy phân cách mềm và cũng không đi thẳng trên làn có mũi tên rẽ trái vào ngã 3 621
Thế mà vẫn bị mấy anh xxx bẩn thỉu thổi vào.

Mie nổi máu điên lên và sẵn sàng đấu mồm với bọn nó trong mọi tình huống.:mad:
- Tóm cái váy lại là tụi này ăn bẩn...cứ thấy ngta đậu sát con lươn ở ngã tư đầu tiên là bụp đại kiếm gà mờ yếu bóng vía thôi. Vớ vẩn.... khỏi ăn đc của e 1 cắc sau hồi đấu luật.

Bác hoadat chỉ em cách đấu luật với

hoadat nói:
og_saigon nói:
Các Bác lưu ý nè: vừa qua ngã tư thứ nhất (cách Suối Tiên chạy thẳng về cầu Đồng Nai) lane cặp sát con lươn có mũi tên quẹo vô Đại học Quốc Gia. Bác nào kg lách ra kịp mà chạy thẳng qua ngã tư thứ hai sẽ bị dính chưởng ngay lập tức...1 bác đứng giữa con lươn nhảy xộc xuống đường chặn xe vô cùng phản cảm. Ngày nào đi về ngang e đều thấy rất nhiều xe con đang phải làm luật.
Em biết cái chỗ này đã rất lấu vì đi ngang hàng ngàySáng nay em vừa đấu mồm với bọn xxx bẩn thỉu này.:mad:Em cố tình đi lane ngoài ở ngã tư đầu tiên, em đậu đèn đỏ sát con lươn.Nhưng khi đèn xanh: e chạy và bắt đầu xi nhan vô lane giữa ngay giữa giao lộ..kg cán dãy phân cách mềm và cũng không đi thẳng trên làn có mũi tên rẽ trái vào ngã 3 621Thế mà vẫn bị mấy anh xxx bẩn thỉu thổi vào.
Mie nổi máu điên lên và sẵn sàng đấu mồm với bọn nó trong mọi tình huống.:mad:- Tóm cái váy lại là tụi này ăn bẩn...cứ thấy ngta đậu sát con lươn ở ngã tư đầu tiên là bụp đại kiếm gà mờ yếu bóng vía thôi. Vớ vẩn.... khỏi ăn đc của e 1 cắc sau hồi đấu luật. 

Hạng B2
15/2/12
157
1
16
hoadat nói:
Mie nổi máu điên lên và sẵn sàng đấu mồm với bọn nó trong mọi tình huống.:mad:
- Tóm cái váy lại là tụi này ăn bẩn...cứ thấy ngta đậu sát con lươn ở ngã tư đầu tiên là bụp đại kiếm gà mờ yếu bóng vía thôi. Vớ vẩn.... khỏi ăn đc của e 1 cắc sau hồi đấu luật.
E thì thấy cực chẳng đã mới phải đấu võ mồm ! Rất căng thẳng & mệt mỏi !

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Sáng nào e đi ngang cũng thấy 4-5 chú xxx rình chộp mồi từ bên kia ngã tư. Điều tiết giao thông đâu kg thấy, chỉ chực chờ cho bác tài nào vô ý để làm luật mà thôi. E cứ tự hỏi sao mà cả xã hội đều thấy, đều ghét mà người lãnh đạo ngành hình như cố tảng lờ...

Hạng D
3/9/08
4.594
47.260
113
Thật ra mấy anh đứng ở giữa đường đó bắt những xe với lỗi đi thẳng trên lane rẽ trái là việc làm hoàn toàn đúng. Nhưng mấy anh đó chơi bài đánh lận con đen hù dọa với những người không nắm vững luật.
Vì ở đó có 2 giao lộ.
1 Giao lộ đầu tiên (suoitien đi ra) không có làn rẽ trái cứ vô tư mà đi.
2 Giao lộ thứ 2 đó là giao lộ mới có vạch sơn rẽ trái vào ngã ba 621. Ai đi thẳng ở đây bị bụp là đúng.
Em đi từ suối tiên ra e cứ đi bên trái hoàn toàn, vừa tới giao lộ thứ 2 em lập tức tấp vô đi lane giữa có mũi tên đi thẳng, để né cái làn có mũi tên rẽ trái ra mà cũng bị mấy anh vịn lại thế mới quái....:(:D
Một đống gần 3/4 anh dọa giẫm em làm e sợ quá chỉ biết nói:
Mấy anh cứ lập biên bản tui sẽ ghi ý kiến vào bb là tui chỉ đi thẳng trên đường có mũi tên đi thẳng.
Thế là mấy anh đi lui đi tới cãi với e, sau một hồi khó nhai quá nên pát xê cho 1 anh khác hỏi e làm ở cty nào??? Bla bla tùm lum 1 hồi, rồi nói ae nhắc nhở cho nhau biết luật thôi, chứ kg làm mất thời gian.
Em nói trả lại bằng lái đây để tui đi.
Trong khi chiếc xe KIA biển 72A đi trước mặt cũng đi y chang như e thì họ lại móc ra 200 và đc đi ngay.
E chỉ biết nói rằng đừng làm hư xxx như vậy, nếu mình sai thì sẵn sàng chấp nhận.

Last edited by a moderator:
Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Cái quan trọng nhất ở đây là kg phải hướng dẫn cho người dân đi đúng luật, mà là chờ cho họ vô ý phạm luật để phạt. Kg lẽ đây lại là phương châm làm việc của xxx sao?