Hạng D
3/9/08
4.594
47.258
113
Hạng D
4/10/12
2.191
3.565
113
Bác Chánh đâu, ra cắm cái bảng 411 cho to to vào, dân lái xe có vi phạt cũng phải phục, để tình trạng này hoài sao!?

Hạng B1
29/2/12
74
22
8
Càng góp ý càng làm càng , mệt mỏi
nếu có bán vé XXX tháng em sẽ mua ngay

Hạng B2
7/9/10
351
29
28
MU nói:
Hi..hi... Đúng là cái bẫy, vì làn gạch chéo này có diện tích hơn chiếc xe tí, chạy chừng 60Km/h thì ko tài nào lách kịp vì xe trước vừa lách là mình đã trờ tới rùi, phải chi nó chỉ kéo dài chút và đừng như bụng con cá có em bé là okie. Em bị rùi và đã làm hư anh ấy.:D
Móa tới ngã tư đèn đỏ đông xe mà phi những 60km/h, Người ta có vẻ vạch chéo các bác ko quan sát kỹ đi đè lên bị phạt giờ bù lu bù loa.
Đoạn này y chang chỗ cộng hòa & mũi tàu cũng vừa mở lương để rẻ trái hướng cộng hòa-trường chinh, có vạch chéo trước đó mà em toàn thấy các bác du lịch cán lên rồi đi thẳng ko? Tới đèn đỏ mới giật mình là mình đậu sai làn rồi xinhan xin xe sau nhập lane giữa
=> Em nghĩ có thể các bác tài ko biết chức năng của vạch chéo đó là gì nên mới giám cả gan đè lên mà ko chuyển lane. (lài xe mà ko biết vạch này thì bó tay).
Lần đầu em đi qua đoạn này và cộng hòa em đều nhận biết từ trước rồi chuyển lane an toàn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/2/07
1.412
43
48
vietuc.info
Trời ơi! Chỗ ngã tư này đông như quân Nguyên bác ơi, xe trong ép ra, dễ bị vô lane quẹo trái lắm!
Có lần từ suối tiên em không dám nhập làn vì xe nhỏ sợ bị ép tới chỗ xxx đứng, đành quẹo phải vô trong đường nhỏ, quay đầu lại chờ xanh cho chắc! Vì ông chú chạy xe tải nói nên tránh vị xxx chỗ này và Thủ Đức...

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113
Cả 2 phía đều không hay. XXX canh chỗ này hoài cũng không hay, tài xế không chạy theo vạch kẻ trên đường cũng không hay. Tài xế cứ né cái hình tiểu đảo vẽ trên đường là được rùi.

Hạng B2
26/2/09
252
30
28
34
bakura123456 nói:
MU nói:
Hi..hi... Đúng là cái bẫy, vì làn gạch chéo này có diện tích hơn chiếc xe tí, chạy chừng 60Km/h thì ko tài nào lách kịp vì xe trước vừa lách là mình đã trờ tới rùi, phải chi nó chỉ kéo dài chút và đừng như bụng con cá có em bé là okie. Em bị rùi và đã làm hư anh ấy.:D
Móa tới ngã tư đèn đỏ đông xe mà phi những 60km/h, Người ta có vẻ vạch chéo các bác ko quan sát kỹ đi đè lên bị phạt giờ bù lu bù loa.
Đoạn này y chang chỗ cộng hòa & mũi tàu cũng vừa mở lương để rẻ trái hướng cộng hòa-trường chinh, có vạch chéo trước đó mà em toàn thấy các bác du lịch cán lên rồi đi thẳng ko? Tới đèn đỏ mới giật mình là mình đậu sai làn rồi xinhan xin xe sau nhập lane giữa
=> Em nghĩ có thể các bác tài ko biết chức năng của vạch chéo đó là gì nên mới giám cả gan đè lên mà ko chuyển lane. (lài xe mà ko biết vạch này thì bó tay).
Lần đầu em đi qua đoạn này và cộng hòa em đều nhận biết từ trước rồi chuyển lane an toàn.
bác nói như vậy thì ai mà dám cãi bác nhỉ?
Nếu tới đó thấy đèn đỏ thì ai mà chạy 60km/h, sợ là gặp đèn xanh thôi chứ!
Xin lỗi nếu mà đặt cục bê tông ở đó, e nghĩ chắc cũng lên báo đều đều vì xe đụng cục bê tông chứ đừng nói gì cái vạch bé tí đó.
Bác làm như đường ở đâu đó, chứ ở cái đường này xe chạy cả hàng, xe trước xe sau, thấy vạch mà thắng cái cụp, không bị xe sau đụng mới là lạ.
--------------------------------------------------------
mit.jacmo84 nói:
Cả 2 phía đều không hay. XXX canh chỗ này hoài cũng không hay, tài xế không chạy theo vạch kẻ trên đường cũng không hay. Tài xế cứ né cái hình tiểu đảo vẽ trên đường là được rùi.
XXX bắt thì e cũng chẳng nói làm gì, mà toàn gài kèo 1tr7 ko à. Trong khi lỗi có 150 ngàn. Bác nghĩ xem thời buổi kinh tế khó khăn, đi cày 1tr7 xem thế nào?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/3/10
288
57
28
4h sang 29/4 e co di qua day, e dung den do o lane ngoai cung ben trai thay XXX dung phia truoc la e nghi roi nen khi den xanh e re trai vo lang Dai hoc sau do quay dau ra tro lai, bon no nhin e ma ko lam gi duoc. May bac cho e hoi truoc khi vao nga 4 co bang 411 ko may Bac? Hom do e di ko nhin thay, gan den nga 4 thay mui ten re trai thi ko kip chuyen vao lane giua nua.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Hôm nào Bác nào rảnh rỗi kiếm quán cafe đối diện xem bao nhiêu % bi lập biên bản. Phần còn lại $ đi đâu he. Sẽ biết ngay tại sao mấy anh làm việc chăm chỉ, kg ngại khuya sớm nắng mưa.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Đến giờ này bác chánh vẫn chưa có bảng 411 hả ta?