Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
Dạ rồi. Đang chạy APV cũng của Su nhà bác. Bác kéo hết hàng ghế thứ 2 đến mức chạm hàng ghế thứ 3 xem chổ để chân hàng ghế thứ 2 còn bao nhiêu.
bác nói vậy thì em thua ? vậy bác kéo hết hàng ghế thứ 2 thì người ngồi hàng nghế thứ 2 để ngủ à bác ? bác phải nói và chia tỷ lệ 50-50 để vừa 2 hàng ghế ngồi chứ ! bác ngồi thử hàng ghế sau cùng của các xe 07 chỗ của hàng khác chưa ạ ??:3dmong:

Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
Mới phán có 1 câu mà bác nói dìm hàng gì, làm như topic nào của suzuki em cũng nhảy vào dìm chắc. Các bác sale nói cho khách quan tí đi, đây chỉ là ý kiến khách hàng. Bác đưa xe lên thì người tiêu dùng sẽ nhảy vào comment theo ý của họ, có thể đúng hoặc sai, đây là diễn đàn mà. Sau này ra xe mới, các bác cứ đăng hình và thông báo là chỉ khen chứ ko được chê. Các bác bán xe nên toàn tân bóc cho nó ko, em thấy chẳng khách quan gì cả.
Dạ bác nói rất đúng...!! bọn em sẽ nghi nhận...?? nhưng thưa bác. bác phải nói cho nó sát sự thật xíu. chứ không phải bác cỡi ngựa xem hoa rồi phán linh tinh bác ạ !

Hạng B1
24/8/11
72
1
6
Mới phán có 1 câu mà bác nói dìm hàng gì, làm như topic nào của suzuki em cũng nhảy vào dìm chắc. Các bác sale nói cho khách quan tí đi, đây chỉ là ý kiến khách hàng. Bác đưa xe lên thì người tiêu dùng sẽ nhảy vào comment theo ý của họ, có thể đúng hoặc sai, đây là diễn đàn mà. Sau này ra xe mới, các bác cứ đăng hình và thông báo là chỉ khen chứ ko được chê. Các bác bán xe nên toàn tân bóc cho nó ko, em thấy chẳng khách quan gì cả.
Cảm ơn bác đã cho ý kiến.
thứ nhất: em không phải sale, em là tài xế em đang quản lý con xe này.
thứ hai: em lên viết bài chủ yếu mời các bác chạy thử chứ ko phải để......(mất hòa khí)
Em post bài lên mong các bác cho ý kiến về xe em đang quản lý, nhiều khi có một vài từ gây hiểu lầm thì em xin sửa lại. Nếu có nhu cầu thử xe(để cho ý kiến) thì các bác nhắn tin cho em (Thông: 0974662704) khu vực tp.hcm nhé. cảm ơn trước

Hạng B1
8/10/14
85
101
33
23
em cao 1,72m, không phải sale, em có ngồi thử ghế sau hôm triển lãm, em thấy cũng khá thoải mái đó ạ, hôm đó em đứng dòm, sale đẩy em vào ngồi để chứng minh nó không hẹp như mọi ng nghĩ. Em chỉ hơi lo cái động cơ yếu thôi, lâu lâu vào đây xem có ai thử xe chưa để xem đánh giá thế nào.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em đã thử chiếc xe này hôm triển lãm rồi và có vài nhận xét sau:
- Xe thiết kế không cầu kỳ, nhưng khá tinh tế, không chú ý đến vẻ bề ngoài mà đề cao tính tiện dụng nhiều hơn là sự bắt mắt.
- Động cơ, theo em là không yếu, vì đây nói thằng là "sedan" 2 chỗ phía sau nếu không chở người ( trẻ em) thì sẽ biến thành cốp để hành lý, lúc này em nó biến thành sedan, chỉ khác là khoang hành lý dính liền với khoang hành khách, hơi bất tiện hơn sedan 1 chút. Khi nói như vậy thì các bác cũng đã hiểu rõ là máy 1.4 ~95HP là không yếu đối với 1 chiếc sedan cỡ nhỏ ( cũng có thể so với Vios). Tổng trọng lượng em nó nếu không lầm là khoảng 1200kg thì phải,... không quá nặng. Việc thu nhỏ động cơ nhằm giảm giá thành và tiết kiệm nhiên liệu, cũng đáng lắm chứ.
- Nói cho rõ là xe này chở 5 người lớn và 2 trẻ em, chứ không phải 7 người lớn. Điều này đối với em đó là 1 lợi thế lớn, đa phần xe chỉ sử dụng chở 4 người, khi đi đâu xa cũng có thể 7 người nhưng chắc chắn sẽ có từ 2 đến 3 trẻ em. (ví dụ: cha, mẹ, ông, bà và 2 con ---> quá chuẩn). Khi chỉ đi 4-5 người thì có thể cơ động kéo hàng ghế thứ 2 sát về phía sau, lúc đó sẽ có hàng ghế thứ 2 cực kỳ rộng rãi, giống như sedan cỡ lớn, người 1,7m để chân hoàn toàn thoải mái hơn rất nhiều so với Vios, civic. Điều này em hoàn toàn sure.
Đó là vài cảm nhận của em, mời các bác ném đá

• Like
Reactions: songphuong
Hạng B2
25/8/13
194
87
28

Em không biết bác đã ngồi lên cái xe đó chưa mà bác phán cứ như các thánh. Giống như con ếch ngồi dưới giếng nói bầu trời to như cái mâm.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
không biết Ertiga lăn bánh được ngốn hết nhiêu các bác nhẩy?