Hạng F
4/1/08
8.297
111.492
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Xe đẹp, chúc mừng bác cưới được vợ 2 ưng ý.
Em cũng mê Subaru từ lâu, từ lúc được ngồi lên chiếc xe chở gỗ gắn máy Su, chạy trong rừng không cần đường.

Sau này thấy có chiếc Viva cũng có 1 chữ Su nên mua luôn, trong khi thời đó Dream mới là sành điệu.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.492
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Các tờ báo tại VN vẫn chưa chịu cập nhật. Cho đến nay, ERTIGA đang được họ xếp vào nhóm MPV, thậm chí còn gọi là Minivan. Chả lẽ chiếc 5+ 2 này chung nhóm với cả Toy Siena?

Tuy nhiên, các bác Su xếp xe này vào dòng LUV. Em đang tìm hiểu LUV là cái gì.

• Like
Reactions: minhtodau
Tập Lái
11/4/15
14
39
13
48
xe em thì ngót nghét 16 ngàn rồi, sắp vào hảng đợt 3, đợt cuối cùng của miễn phí tiền công,,, hic hic, trong vòng chỉ có 3 tháng 21 ngày chẳn thôi đó... xăng cộ thì có lẻ em lại ít hơn, nhưng thực tế tài xế em nó toàn đi chứ em ít đi hơn, em chẳng cộng kỹ như bác nhưng về xăng cộ là em rất kết, nhưng có một điểm yếu mà em chưa tìm ra nguyên nhân cho đến nay, khi nào phát hiện em sẽ công bố cho mọi người biết luôn ạ, vì giờ em chỉ nhận thấy hình như nó là lỗi của nhà sản xuất mà trong số anh em cưới nó về chắc chỉ có em là mắc phải......

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng B2
9/11/13
251
118
43
33
Suzuki Việt Nam
www.giaxesuzuki.com
Các tờ báo tại VN vẫn chưa chịu cập nhật. Cho đến nay, ERTIGA đang được họ xếp vào nhóm MPV, thậm chí còn gọi là Minivan. Chả lẽ chiếc 5+ 2 này chung nhóm với cả Toy Siena?

Tuy nhiên, các bác Su xếp xe này vào dòng LUV. Em đang tìm hiểu LUV là cái gì.
LUV “Life Utility Vehicle”

• Like
Reactions: thietbiloc