Hạng B2
5/9/11
460
31
18
Re:Độ cản trước cho nó ngầu!!!

tamtany nói:
@binhink: Nhiêu lúa vậy bác?
Hôm trước em hỏi thì họ báo giá 500$ (tỉ giá: 21.000), bao gồm cản trước, sau, ốp hai bên hông xe, đuôi (cánh) gió (giống như trong hình) và một vài phụ kiện... gì nữa mà em chưa biết. Vật liệu là composite, chưa có sơn gì cả (mộc) mua về mình thích màu nào thì sơn, hàng mới 100% và có sẵn tại Việt Nam.

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh

binhink nói:
Bác Tâm vào đây xem bộ này có ổn không? . Cá nhân em thấy rất hợp lý, nó không bị mất dáng đĩa bay. Mấy cái trên kia nhìn ngầu thật nhưng em thấy nó cứ như...quan tài bay ấy
cản trước và body kit 2 bên, em thấy ok. cản sau thì ko đẹp lắm, em thấy cản mẫu xe anh CC hoặc anh Shiga thì ok hơn, các bác ném đá nhé

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

ngheomaccaieo nói:
binhink nói:
Bác Tâm vào đây xem bộ này có ổn không? . Cá nhân em thấy rất hợp lý, nó không bị mất dáng đĩa bay. Mấy cái trên kia nhìn ngầu thật nhưng em thấy nó cứ như...quan tài bay ấy
Tà tà... độ xe!!!
cản trước và body kit 2 bên, em thấy ok. cản sau thì ko đẹp lắm, em thấy cản mẫu xe anh CC hoặc anh Shiga thì ok hơn, các bác ném đá nhé
Tầm 10 chai cho bộ này!
Tà tà... độ xe!!!

Đúng là cản sau không đẹp lắm! Ốp hông cũng đơn giản quá và cảm giác không được "căng"!
Nếu rảnh, độ cản sau thì cũng nhiều kiểu có vẻ đẹp hơn!
Tà tà... độ xe!!!

Bonus cho đủ bộ:
Tà tà... độ xe!!!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: donvvvn
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

tamtany nói:
ngheomaccaieo nói:
binhink nói:
Tà tà... độ xe!!!
Tầm 10 chai cho bộ này!
Tà tà... độ xe!!!

Đúng là cản sau không đẹp lắm! Ốp hông cũng đơn giản quá và cảm giác không được "căng"!
Tà tà... độ xe!!!

Bonus cho đủ bộ:
Tà tà... độ xe!!!
hây dà sao bác lại đem xe em làm mẫu vậy :D:D:D:D:D:D

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

tamtany nói:
Tà tà... độ xe!!!

Bonus cho đủ bộ:
Tà tà... độ xe!!!
Bộ body ko cầu kỳ , nhìn rất cool....chơi luôn đi bác Tâm ....sau đó lên bộ mâm 18 nữa là cực hot luôn....hoa hậu 9x ngay

Hạng B2
21/7/12
314
25
18

tieuho123 nói:
tamtany nói:
Tà tà... độ xe!!!

Bonus cho đủ bộ:
Tà tà... độ xe!!!
Bộ body ko cầu kỳ , nhìn rất cool....chơi luôn đi bác Tâm ....sau đó lên bộ mâm 18 nữa là cực hot luôn....hoa hậu 9x ngay
Bác tâm làm bộ nầy phải chuẩn bị thêm vài bộ nữa để............:cool:. Bác tâm nhớ làm luôn bộ cửa cánh chim nữa là đẹp lắm bác ơi.
Tà tà... độ xe!!!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

ngheomaccaieo nói:
bác có làm thì nhớ báo em nhé, tét xe em chạy sau lưng bác cho, chạy sau nhặt đồ rơi
bác có nhìn thấy các bánh xe nó bị nghiêng ko ? nó bị nghiêng là do nó độ phụôt bơm hơi đó....trước khi chạy nó bơm cao lên chứ đâu phải để như vậy mà chạy đâu ....hôm trước bác CC có cho đường link để mua mấy cái bơm độ đó.....nếu bác Tâm gắn thêm cái bơm đó thì bác chạy sau lưng chỉ được hửi khói thôi nhé