Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Re:Độ cản trước cho nó ngầu!!!

tieuho123 nói:
ngheomaccaieo nói:
bác có làm thì nhớ báo em nhé, tét xe em chạy sau lưng bác cho, chạy sau nhặt đồ rơi
bác có nhìn thấy các bánh xe nó bị nghiêng ko ? nó bị nghiêng là do nó độ phụôt bơm hơi đó....trước khi chạy nó bơm cao lên chứ đâu phải để như vậy mà chạy đâu ....hôm trước bác CC có cho đường link để mua mấy cái bơm độ đó.....nếu bác Tâm gắn thêm cái bơm đó thì bác chạy sau lưng chỉ được hửi khói thôi nhé
Cầu sau Previa liền 1 trục mà? Không lẽ nó độ luôn cầu sau thành treo độc lập??? Khó à nghen!!!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

tamtany nói:
tieuho123 nói:
ngheomaccaieo nói:
bác có làm thì nhớ báo em nhé, tét xe em chạy sau lưng bác cho, chạy sau nhặt đồ rơi
bác có nhìn thấy các bánh xe nó bị nghiêng ko ? nó bị nghiêng là do nó độ phụôt bơm hơi đó....trước khi chạy nó bơm cao lên chứ đâu phải để như vậy mà chạy đâu ....hôm trước bác CC có cho đường link để mua mấy cái bơm độ đó.....nếu bác Tâm gắn thêm cái bơm đó thì bác chạy sau lưng chỉ được hửi khói thôi nhé
Cầu sau Previa liền 1 trục mà? Không lẽ nó độ luôn cầu sau thành treo độc lập??? Khó à nghen!!!
em thì ko biết kết cấu của Pre như thế nào nhưng em thấy xe độ bên nước ngoài thường sử dụng phụôt bơm hơi khi chạy còn dùng lại thì nó xì xẹp lại sát đất . nếu bác xem lại các hình xe độ của Bác thì các bánh xe có xu hướng chỉ vào trong và rất sát với khung sườn ....nếu chạy mà ko bơm lên là cạ vào xe chắc cú luôn :D:D:D:D:):):):)

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

tieuho123 nói:
tamtany nói:
tieuho123 nói:
em thì ko biết kết cấu của Pre như thế nào nhưng em thấy xe độ bên nước ngoài thường sử dụng phụôt bơm hơi khi chạy còn dùng lại thì nó xì xẹp lại sát đất . nếu bác xem lại các hình xe độ của Bác thì các bánh xe có xu hướng chỉ vào trong và rất sát với khung sườn ....nếu chạy mà ko bơm lên là cạ vào xe chắc cú luôn :D:D:D:D:):):):)
Tất nhiên là phải bơm rồi! Vấn đề là tại sao cầu sau <span style=""color: #ff0000;"">phải</span> độ thành treo độc lập (thể hiện rõ ở dạng cụp nghiêng khi dừng)? Cầu liền như Previa hiện tại vẫn xài Air Spring được, không bắt buộc phải đổi như vậy!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

Độ body đi bác Tâm ơi......để em học hỏi kinh nghiệm của Bác....biết đâu vài bữa em lại được cấp quota chơi xe Pre 9x nữa là em quất liền luôn đó

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

tieuho123 nói:
Độ body đi bác Tâm ơi......để em học hỏi kinh nghiệm của Bác....biết đâu vài bữa em lại được cấp quota chơi xe Pre 9x nữa là em quất liền luôn đó
ráng lên ráng lên he he

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

CHIEUCUONG nói:
tieuho123 nói:
ráng lên ráng lên he he
em đang chờ bác SJW chơi chán là em lụm về độ thêm chút nữa là Ok......

Hạng B2
21/7/12
314
25
18

Em đang lot dép chờ bác tâm làm dàn cản nè, tranh thủ để em mần vợ 2 e luôn ạh.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

thanh_truong nói:
Em đang lot dép chờ bác tâm làm dàn cản nè, tranh thủ để em mần vợ 2 e luôn ạh.
quất bộ body + mâm 18 xi luôn đi bác.....khi nào bà cả la quá thì để em nó lại cho em, em chịu hỏng nổi thì lại gả cho bác....hi...hi