Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Re:Độ cản trước cho nó ngầu!!!

Như thế nhìn không có ngầu lắm bác tâm ơi. Theo cá nhân em nghĩ là phần dưới cản nên đưa ra thêm ti với lại làm cản hơi vuông lại nhìn nó sẽ ngầu hơn. Nhìn nó chưa hài hoà lắm và ngàu nữa. Máy cái hóc ở dưới lớn ra và làm những đường gân lên sẽ ngầu ah

Hạng D
2/12/08
1.358
17
38

tamtany nói:
Cái này thì sao ta?! :D
Tà tà... độ xe!!!
Em thấy chưa đủ ngầu bác ơi! vẫn còn mang hơi hướng cái cũ...Ráng lên nghe bác.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

tamtany nói:
Cái này thì sao ta?! :D
Tà tà... độ xe!!!
cái cảng kiểu này ko đẹp bác Tâm ơi , Bác nên cho nó thấp 1 chút + làm hốc gió lớn ra + cái clip dưới đưa ra 1 chút sẽ ngầu hơn. Chúc bác sớm có 1 body cực ngầu

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

thanh_truong nói:
Như thế nhìn không có ngầu lắm bác tâm ơi. Theo cá nhân em nghĩ là phần dưới cản nên đưa ra thêm ti với lại làm cản hơi vuông lại nhìn nó sẽ ngầu hơn. Nhìn nó chưa hài hoà lắm và ngàu nữa. Máy cái hóc ở dưới lớn ra và làm những đường gân lên sẽ ngầu ah
Đang si nghĩ!!! :D
Em thì lại sợ nếu làm vuông quá sẽ làm mất cái form mềm mại của Previa, với lại cái kiểu thuôn vô ở dưới của cản rất tiện khi phải leo lề, ít bị cấn hơn so với kiểu vuông thẳng xuống. Cái lip cũng đã dài ra tới 80mm rồi, dài quá cũng dễ xúc đất lắm ah!!! :D
Để em thử coi vài kiểu nữa!

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.865
113

Bác Tâm độ cản nên làm theo ý mình có tham khảo "tầm nhìn" của các thành viên trong gia đình là tốt nhất. Không nên ... đưa lên đây rồi ... ĐẼO CÀY GIỮA ĐƯỜNG nhe bác.
Mình thấy đẹp , vợ con mình thấy đẹp. Vậy là đẹp nhất!

Hạng B2
21/7/12
314
25
18

Như bác Nai nói quá cool luôn. Nhưng em nghĩ đã gọi la ngầu thì không thể mềm mại được rồi. Em lót dép lào chờ bác độ xong em
Du theo luôn. Hihi

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

thanh_truong nói:
Như bác Nai nói quá cool luôn. Nhưng em nghĩ đã gọi la ngầu thì không thể mềm mại được rồi. Em lót dép lào chờ bác độ xong em
Du theo luôn. Hihi
Dzầy cũng "mềm" mà cũng "ngầu" nè!!! :D:D:D
Tà tà... độ xe!!!

Tà tà... độ xe!!!

Tà tà... độ xe!!!

Tà tà... độ xe!!!