Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Re:Độ cản trước cho nó ngầu!!!

nai nói:
Bác Tâm độ cản nên làm theo ý mình có tham khảo "tầm nhìn" của các thành viên trong gia đình là tốt nhất. Không nên ... đưa lên đây rồi ... ĐẼO CÀY GIỮA ĐƯỜNG nhe bác.
Mình thấy đẹp , vợ con mình thấy đẹp. Vậy là đẹp nhất!
Hì hì! "Đẽo... cản giữa đường" cũng vui chớ bác!!! :D

Hạng B2
14/8/09
324
2
18
52
Sài Gòn

tamtany nói:
Cái này thì sao ta?! :D
Tà tà... độ xe!!!
Mình thấy kiểu này cũng được đó Bác, nếu độ thấp quá coi chừng xúc đường nhưng theo hình thì Em thấy phần hốc gió hơi yếu Bác gia cố thêm cho nó chắc.
Tà tà... độ xe!!!
Tà tà... độ xe!!!
Tà tà... độ xe!!!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

nguoiphutinh nói:
Cá nhân em thấy bác nên lên cản 94 sau đó làm 2 cái đèn gầm cho oách là đc.
Cản 94 cũng đẹp nhưng lại không lạ! Em khoái cái gì lạ lạ một xíu! Bởi dzậy mới xài Previa! :D
Cũng không gấp gáp gì nên từ từ mà chỉnh chắc cũng ra cái cản đèm đẹp! Đã có câu "tà tà... đi chơi" thì cũng có câu "tà tà... độ cản" mừ!!! :D

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

tamtany nói:
nguoiphutinh nói:
Cản 94 cũng đẹp nhưng lại không lạ! Em khoái cái gì lạ lạ một xíu! Bởi dzậy mới xài Previa! :D
Cũng không gấp gáp gì nên từ từ mà chỉnh chắc cũng ra cái cản đèm đẹp! Đã có câu "tà tà... đi chơi" thì cũng có câu "tà tà... độ cản" mừ!!! :D
bác " tà tà....độ cảng " có tà tà đi choi PT kỳ này với TFC ko ? em thích chạy sau lưng bác , núp gió cho chắc cú
:D:D:D:D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

tieuho123 nói:
tamtany nói:
nguoiphutinh nói:
bác " tà tà....độ cảng " có tà tà đi choi PT kỳ này với TFC ko ? em thích chạy sau lưng bác , núp gió cho chắc cú
:D:D:D:D
Đợt này tụi em đã gom, tính đi tới 6 nhà lận, ai dè cả 2 hôm đó nhà Mạnh đều bị "kẹt", nên... rã đám! Chắc là... chờ dịp sau thôi!

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City

trước em cũng giống bác tamtany , sau bao nhiêu ngày search google tham khảo thì mới ra cái cản
vừa đáp ứng được hình dáng thể thao khi nhìn ngang nhìn dọc, vừa đáp ứng được đường VN nhiều ẩn số
cao độ ở giữa bằng đúng cản zin đó anh, chỉ có 2 bên hạ xuống khoảng 5-6cm

Hạng B2
21/7/12
314
25
18

B_O_S_S nói:
trước em cũng giống bác tamtany , sau bao nhiêu ngày search google tham khảo thì mới ra cái cản
vừa đáp ứng được hình dáng thể thao khi nhìn ngang nhìn dọc, vừa đáp ứng được đường VN nhiều ẩn số
theo em thì em này body chưa đã lắm. nhưng em thích cặp giò của em ấy đấy. phần trên ngay đèn làm vậy nhìn co vẻ quạu nhưng nhìn thì lại không thấy liền lạc lắm.
Bác tâm cản đến đâu rồi bác chuyến này bác " tà tà " dữ vậy em đang mong chờ xem cản của bác để học hỏi ah.
Bác tâm làm giúp dùm em máy cai " núm " gạt A/C nguyên bộ dùm em nhe. sẵn phay CNC Chữ " Limited & previa " dùm em luôn nha bác. Lần này em ráng làm cho em nó thanh phiên bản rồng luôn bac. nếu Limited ma kế bên có hinh con rồng thì đẹp lắm bác tâm khồng biết có làm đựoc không bác tâm.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

thanh_truong nói:
B_O_S_S nói:
theo em thì em này body chưa đã lắm. nhưng em thích cặp giò của em ấy đấy. phần trên ngay đèn làm vậy nhìn co vẻ quạu nhưng nhìn thì lại không thấy liền lạc lắm.
Bác tâm cản đến đâu rồi bác chuyến này bác " tà tà " dữ vậy em đang mong chờ xem cản của bác để học hỏi ah.
Bác tâm làm giúp dùm em máy cai " núm " gạt A/C nguyên bộ dùm em nhe. sẵn phay CNC Chữ " Limited & previa " dùm em luôn nha bác. Lần này em ráng làm cho em nó thanh phiên bản rồng luôn bac. nếu Limited ma kế bên có hinh con rồng thì đẹp lắm bác tâm khồng biết có làm đựoc không bác tâm.
Cái cản thì em đúng là "tà tà", khi nào rảnh mới mò mò thôi, bận thì xếp qua 1 bên, tới chừng nào có thiết kế thứ 2 em sẽ "khoe hàng"! Còn kiểu 1 đúng là dòm lâu thấy nó "yếu" thiệt! :D
Mấy cái kia để hôm nào rảnh máy em xếp chạy, làm chơi cho member của Hội, lấy lại tiền nguyên liệu + công thợ chớ không kiếm lời nghen bác! :)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/12
314
25
18

Em cám ơn bác tâm nhiều lắm. Hôm nào phải lên bác hậu tạ cafe mới được. E cũng đang tìm kiếm mẫu body để làm luôn, nhìn em ấy ngầu tý để mỹ miều quá sợ mấy anh theo sao " dê " thì khổ