Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Re:Độ cản trước cho nó ngầu!!!

tamtany nói:
Trong trang này em thấy chiếc thứ 2 và thứ 4 là đẹp và khả thi đó bác Tâm ơi. Độ xe là phải khoe, mà phải chạy ngời ngời ngoài đường thì mới khoe được bác ơi, chứ còn độ xong đem đi triển lãm thì năm được mấy lần mà lại tốn tiền còn không thì đem cất( không dám chạy vì sợ hư) thì coi như 'ngọc trong đá', không khả thi không thông dụng thì sẽ không thành trào lưu thì xem như thất bại. Quan niệm của em là đẹp phải 'sờ','nắn','cảm nhận','sài' và 'tận hưởng' được mới là đẹp... ;)

• Like
Reactions: Sinminsu
Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City

anh tamtany làm theo kiểu như của em ý, vậy mới chạy đường VN được

Cao ở giữa rồi thấp 2 bên

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: hqv2002
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

dungprevia nói:
tamtany nói:
Trong trang này em thấy chiếc thứ 2 và thứ 4 là đẹp và khả thi đó bác Tâm ơi. Độ xe là phải khoe, mà phải chạy ngời ngời ngoài đường thì mới khoe được bác ơi, chứ còn độ xong đem đi triển lãm thì năm được mấy lần mà lại tốn tiền còn không thì đem cất( không dám chạy vì sợ hư) thì coi như 'ngọc trong đá', không khả thi không thông dụng thì sẽ không thành trào lưu thì xem như thất bại. Quan niệm của em là đẹp phải 'sờ','nắn','cảm nhận','sài' và 'tận hưởng' được mới là đẹp... ;)
Xe em thì chỉ hay "đua" từ Tân Bình tới Trung Chánh thôi, bởi vậy đâu có khoe gì được! :D
PS kiểu 2 cho nó sáng để dễ dòm thì dzầy:
Tà tà... độ xe!!!

Cũng đáng để nghía, có điều phần lồi để chứa đèn cản làm form nó vuông lại hơi uổng!

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

tamtany nói:
em thấy cái này được nè bác , có thể làm cao lên hoặc độ thêm phuột hơi khi chạy , dừng lại thì xẹp xuống tương tự mấy chiếc xe độ ở nước ngoài

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63

tamtany nói:
DANG THIEN AN nói:
Em này nhìn thấy thương thật. em thích em này.
Estima, hàng Nhật. Hình như V2 bác CC xài mặt nạ + đèn của con này thì phải!!!
chính xác đó bác,kiếng chiếu hậu của em cũng xài của em này estima1999,cản trước chuẩn bị y vầy luôn :D:D:D:D:D:D:D

Hạng B2
7/4/12
122
0
16

@CC:Làm xong chạy qua đường Trương Định thì tự nhiên nó thục lại liền hè.

Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35

em vote kiểu 4.chứ bác làm kiểu 1 ko dc mấy bữa đâu