Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Hôm nay e mới phải về thăm/nhìn mặt thằng e cột chèo lần cuối.
1 tay uống rượu sừng sỏ, uống đủ 365ngày suốt cả hơn chục năm.
Hút thuốc Jet cũng quanh năm.
Mới chết mie nó đêm qua vì xuất huyết não.:( để lại 2 đứa con chút xíu.:(
Thấy mà ko biết nói sao luôn nữa.
Hưởng dương 41tuổi.

E gởi lời chia buồn đến gđ e cột chèo của bác !!!

@ nói thì nó mất nhân tính , đi " ngọt " tuy mình có để lại khoản hụt hẫng cho gđ ... nhưng tgian sẽ nguôi ngoai , cuộc sống vẫn phải tiếp diễn ... nghĩ đơn giản , khi hết nghiệp đời phải ra đi thôi bác !!! :(

Hạng D
16/1/13
4.800
81.125
113
Hình như có mấy anh già trong CNL cách đây ít năm hay nói là tao hút tao uống có sao đâu, vẫn khoẻ đều .

Nhưng sau đó ít năm thì hay kiếu từ mọi cuộc hút uống vì bận giữ cháu hay làm việc .

Nói chung là làm ra vẻ oai thì dễ , nhưng khi đụng chuyện thì ... biết lo thân và có chuyện để bận mà tránh đàn đúm hút uống .

• Haha
Reactions: daithang
Hạng D
6/8/16
2.420
18.298
113
Ông đồng nghiệp của em 55 tuổi, ngày hút hơn 1 gói. Tuần trước bị nhồi máu cơ tim, nằm thở ống tưởng đi rồi, giờ mới tỉnh dậy mơ màng, thận cũng hỏng. Bs nói do hút thuốc.

Ông anh họ cũng vừa được cấp cứu do ngưng tim, may ở bên Mỹ 5 phút là ems có mặt để kích tim ko là tiêu. Bs cũng nói do hút thuốc.

Em để ý thấy k phổi còn ko bằng bệnh tim mạch do hút thuốc. Toàn tầm 50 là lãnh hậu quả.

Ông đồng nghiệp thì hôm trước còn ngồi nói chuyện 60 về hưu tham gia ban nhạc do hồi trẻ là nhạc công. Giờ thì ko biết sống thêm bao lâu?

Giờ thấy con nít cũng phì phèo thuốc lá, sao lại phải hút thuốc nhỉ?
hút cần đỡ hại hơn hút thuốc lá.... nhưng cần thì cấm còn thuốc lá thì bán tự do :) Các anh có thể fact check trước khi auto chửi

Hạng B2
13/4/11
238
628
93
Mình thấy ở ngoải ngồi oto hút thuốc xong nhả khói ra ngoài, thò tay gạt tàn ra duong, hút xong vứt tàn xuống duong nữa. Sao k đóng kín cửa thưởng thức 1 mình và gạt tàn vào sàn xe luôn. A nào bít trả lời giúp với

Hạng F
12/9/10
6.652
41.216
113
48
Bà Tó
Mình thấy ở ngoải ngồi oto hút thuốc xong nhả khói ra ngoài, thò tay gạt tàn ra duong, hút xong vứt tàn xuống duong nữa. Sao k đóng kín cửa thưởng thức 1 mình và gạt tàn vào sàn xe luôn. A nào bít trả lời giúp với
Cháy xe :)