Hạng D
30/12/18
1.372
31.055
193
33
Tại sao gói con Mèo không dứt 60 tới 80k 1 gói.
Nể nhất mấy anh toàn Hero với Jet vì thuốc nội không đủ đô.
Hàng năm mấy ảnh tuyên truyền vận động này nọ toàn là meobo.
Phía sau vẫn muốn bán thuốc.
Bia rượu vừa có lợi vừa có hại cấm hay kg chả sao
Còn thuốc lá hại vậy ủng hộ không cấm mà tăng giá thôi.
Mấy anh toàn so kinh tế, bla bla mà méo bao giờ đi so giá thuốc.
Tăng giá thuốc thì tụi nó bán thuốc lá lậu cũng vậy thôi anh ạ, chừng nào phạt người hút thuốc thì may ra.

• Like
Reactions: dongde
Hạng D
22/12/09
3.170
18.754
113
Thái Bình
Tăng giá thuốc thì tụi nó bán thuốc lá lậu cũng vậy thôi anh ạ, chừng nào phạt người hút thuốc thì may ra.
Chuẩn anh, luật có sẵn rồi, chỉ là tụi nó chưa thực thi thôi vì nếu phạt 5tr/ vụ hút thuốc ngoài đường thì kho bạc không có chỗ để tiền.
Bực nhất là đi đón con mà nhiều thằng vẫn nhả khói trước cổng trường, rồi vừa chở con vừa hút,

Hạng B2
21/11/13
233
5.164
93
Em hút gần 20 năm rồi, cơ địa nó hấp thụ đc vậy à, hút nhiểu hơn ko thấy ngon mà thấy ngán. Hy vọng bỏ dễ
Bác đang hút ít vậy thì bỏ luôn đi Bác. Bác nghĩ đến cuộc sống đang vui, chết thì tiếc lắm, rồi còn phải lo cho con cái/Ba Mẹ nữa. Các động lực đó sẽ thắng thói quen hay nghiện của mình. Chúc bác bỏ thuốc thành công.

Hạng D
9/2/15
1.496
7.246
113
40
Buôn lậu 1 cây thuốc phạt tù 1 năm không giảm án cứ thế mà nhân lên. Đố thằng dám.
Cái nguyên căn gốc rễ không làm, đi đè thằng hút thuốc phạt.
Muốn thì phạt hết, vậy mới mang lại công bằng.
Ah mà quên, Công lý dạo này không thấy ra phim mới nhỉ? chắc mãi lo vui với vk

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/11/13
233
5.164
93
Buôn lậu 1 cây thuốc phạt tù 1 năm không giảm án cứ thế mà nhân lên. Đố thằng giám.
Cái nguyên căn gốc rễ không làm, đi đè thằng hút thuốc phạt.
Muốn thì phạt hết, vậy mới mang lại công bằng.
Ah mà quên, Công lý dạo này không thấy ra phim mới nhỉ? chắc mãi lo vui với vk
Vì lợi nhuận, buôn ma túy bị tử hình mà CA vẫn buôn đó. Do thượng bất chính thì hạ tất loạn.

• Like
Reactions: plato_nth
Hạng D
16/7/13
1.304
14.718
113
Người thật việc thật luôn nè. Em cũng bỏ dc 15 năm, trước ngày 1 gói mèo, đi xe máy ngoài đường lúc nào cũng phì phèo. Giờ đi sau mấy thằng hút thuốc, muốn chạy lên đạp phát mà sợ bị oánh lại :p
15 năm trước...chắc cũng có thằng muốn đạp anh...mà không dám vì sợ woanh không lại anh.hhehheh..cafe...nghe nhạc..trời lạnh....làm một hơi...đã lắm...như hít heroin vậy...xong bõ nguyên điếu....hehehe...gấu nói:" ông hút thuốc kiểu phá tiền"...hehehe..dị ứng nhất mấy cha lái xe mà thò tay ra ngoài vung vẩy điếu thuốc....ehhehe

• Like
Reactions: hung279 and chauha
Hạng B1
19/5/14
84
2.120
83
54
Mình hút a ma tơ, nhưng cũng bỏ đc 1 tuần rồi mừng quá.