Tập Lái
26/3/18
23
8
3
Quận 4
Em không có kinh nghiệm gì nhiều về bds nên muốn nhờ các bác tư vấn giúp bà dì 65t của em ạ. Do giá nhà cao hơn khả năng nên mún mua chung cư cho rẻ để cho thuê lấy sinh hoạt phí hàng tháng cho bà dì.

Nhờ các bác tư vấn giúp em nên chọn mua chung cư nào gần xây xong or đã có sổ <2.3 tỷ dễ cho thuê. Lãi thấp hơn NH chút cũng đc miễn là ổn định. Ưu tiên khu vực thủ đức, nếu k thì cũng đừng quá xa để tiện quản lý ạ :)

Bà dì có mua 1 căn hộ Marina tower đang hoàn thiện, tuy gần xây xong nhưng vì em thấy khu vực đó khá vắng sợ khó kiếm khách cho thuê nên em muốn chọn mua chung cư khác dễ cho thuê hơn. Bà dì em thì lại thích Marina vì chỗ đó gần bờ sông mát mẻ yên tĩnh, chắc người già thường thích vậy nhỉ ?
Dự án South Gate Tower - 86 Nguyễn Thị Thập Q7 giá tầm 2,5 tỷ/2PN2WC, khu này sầm uất, gần trung tâm nên rất dễ cho thuê, chủ đầu tư đang chuẩn bị mở bán vào đầu tháng 5, bác có cần thêm thông tin thì inbox e !

Hạng C
6/3/11
835
582
93
em có nhu cầu tương tự mà ở mặt phía Q2- BT- Thủ Đức - Tân Bình :(
bác nào có tư vấn em với a j

Hạng B1
7/3/19
68
40
26
Khách em gởi bán 1 căn ở bên La Astoria đường Nguyễn Duy Trinh, căn góc, view sông, DTSD khoảng 80m2, 3PN, giá 2.45 tỷ. Giá cho thuê ở đây từ 7.5 - 9tr/ tháng.

Hạng D
8/5/16
1.254
839
113
em có nhu cầu tương tự mà ở mặt phía Q2- BT- Thủ Đức - Tân Bình :(
bác nào có tư vấn em với a j
Em có căn The CBD ở Đồng Văn Cống Q2. Đang cho thuê 8.5 triệu/1 tháng. Bác quan tâm ko ạ?

Hạng B2
6/9/18
205
127
43
Tầm tiền đó bác có thể mua 2 pn của Lavita Garden mới giao nhà ở Thủ đức cạnh trạm metro số 10. em cũng mua bên này.
Giá bán căn 2 PN bây giờ là bao nhiu vậy bác?

Đầu tư thị trường ngách đất Hoa viên cho an toàn và lợi nhuận cao chị ạ
Em k có nhu cầu đầu tư mô hình này nha bác.

Khách em gởi bán 1 căn ở bên La Astoria đường Nguyễn Duy Trinh, căn góc, view sông, DTSD khoảng 80m2, 3PN, giá 2.45 tỷ. Giá cho thuê ở đây từ 7.5 - 9tr/ tháng.
Căn này vượt dự toán của em rùi bác :)

Dự án South Gate Tower - 86 Nguyễn Thị Thập Q7 giá tầm 2,5 tỷ/2PN2WC, khu này sầm uất, gần trung tâm nên rất dễ cho thuê, chủ đầu tư đang chuẩn bị mở bán vào đầu tháng 5, bác có cần thêm thông tin thì inbox e !
Dự án này ở Q.7 xa quá rùi!