Hạng B2
17/11/15
230
387
63
Bắc Ninh
Đúng, mình cũng sài HERE. Quả thật nó rất tốt, chính xác vị trí nhưng mỗi tội là cập nhật chậm thôi.
Chắc là do chưa nhiều người dùng nên dữ liệu định vị đưa về trang chủ chưa nhiều nên nó chậm cập nhật. Cái này các bác cứ nhiều người tải về sài là nó sẽ nhanh cập nhật thôi.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng C
11/10/15
761
674
93
Here thì thích nhất là tải một phát là xong bản đồ cả nước luôn rồi xài vô tư không cần 3g gì cả. Thứ 2 là giọng nói em chỉ đường nghe vui vui. Google map thì mò không ra chổ bật giọng nói chỉ đường

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
HERE để dẫn đường là hay nhất, nhưng tìm địa điểm tệ hơn Google

Em hay dùng HERE lúc đi xa, lên lộ trình sẵn cứ thế mà đi để đến được 1 thành phố nào đấy. Từ đó xài tiếp Google Maps để kiếm nhà hàng quán nhậu địa điểm ăn chơi

Google Maps có 1 nhược điểm nữa (không biết có ai bị giống em không) là hướng đi được xoay theo compass của điện thoại, mà cái này thường bị nhiễu bởi loa đài trên xe -> chỉ hướng đang đi không chính xác

Tập Lái
15/12/15
3
7
3
32
đi đến chỗ nó chưa cập nhật đường thì nó nhảy như uống thuốc lắc ý, điển hình là vòng quay 5 hướng gần sân bay tân sơn nhất, nó chỉ vô đường đang sửa cái em chạy hướng khác nó nhảy lung tung beng hết. :3

Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Cái Here maps này dở ở chỗ ko chỉnh lộ trình theo ý mình được. E đi DL qua cao tốc, nó chỉ đi đường QL1 ra DGiay nên cứ báo đi sai đường suốt
basc nào biết chỉnh lại ko. Gmaps e thấy hay hơn ở chỗ cho mình chỉnh theo đường mình muốn đi

• Like
Reactions: MonsterSUV
Hạng C
20/3/13
667
1.279
93
Các bác dùng Here map có thấy điện thoại nóng quá không? em ngại mỗi cái này.