Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Do mình đang nhan trái từ từ ra thì bất thình lình con bé học sinh nó chạy tốc độ nhanh quá nó nên " hôn nhẹ" vào má trái xe đó mà, mình xuống hỏi em có sao không đi đâu ma gấp vậy, nó bảo đi học, xin lỗi rối rít nên mình cũng thôi cho qua luôn...ham cụng ly chứ nhậu dở ẹt hà bác..hôm nào bác xuống TV giao lưu nha
Hả đâu lận? Bác đừng nói bác ở Trà Vinh nha (O_O)
....Cung~ ko có j` đâu, vì đó là 1 kỷ niệm vừa khóc vừa cười đáng nhớ nhất của e luôn, khi mạo gan xuống tới tận Ba Động để xem biển v.v.... ;- ;

• Like
Reactions: tieudaosi
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Sao mà bác xửng sốt dữ zạ, vâng..quê em có anh hùng chị ÚtTịch.hihi
...Ko biết e đã kể câu chyện này ở topic nào chưa ta??? Vì dài lắm tính coppy qa cho bác đọc....tèn ten mà chưa rồi! Viết nhiều qa' e sợ làm fiền mọi người vào đây đọc ko đúng topic. Để xem e chèn gõ vào đâu đó, rồi chia sẻ qa cho bác đọc "nếu bác thích" :)
Tóm gọn là e fải bụi 1 đêm ngay ngã 3 gần ra biển Ba Động. Và cũng nhờ cô chủ qan' nước ấy cho tá túc qa 1 đêm, khơi lại giờ chỉ thấy 1 điều người Trà Vinh (những người riêng mìh và bn bè của mìh đã gặp ngày hôm đó) đều nhiệt tình - dễ thương và chân thật!

• Like
Reactions: tieudaosi
Tập Lái
18/11/16
29
14
3
39
...Ko biết e đã kể câu chyện này ở topic nào chưa ta??? Vì dài lắm tính coppy qa cho bác đọc....tèn ten mà chưa rồi! Viết nhiều qa' e sợ làm fiền mọi người vào đây đọc ko đúng topic. Để xem e chèn gõ vào đâu đó, rồi chia sẻ qa cho bác đọc "nếu bác thích" :)
Tóm gọn là e fải bụi 1 đêm ngay ngã 3 gần ra biển Ba Động. Và cũng nhờ cô chủ qan' nước ấy cho tá túc qa 1 đêm, khơi lại giờ chỉ thấy 1 điều người Trà Vinh (những người riêng mìh và bn bè của mìh đã gặp ngày hôm đó) đều nhiệt tình - dễ thương và chân thật!
Hihi, không có gặp ai chân giả hả bác. Kb zalo đi báv