Hạng B2
4/6/12
218
181
43
Kinh thật! Lúc này mới thấy xe Đức nó lợi hại thế nào.
Chúc mừng bác, về nhớ đi tạ ơn. kakaka

Hạng B1
17/5/09
60
141
33
Đọc lại thớt của bác chủ mới thấy kinh. Quả là hết sức may mắn và mới thấy xe Đức nói chung rất an toàn. Bác chủ cũng đầy kinh nghiệm nên mới đánh vô lăng sang chiều người lại để không bị lật xe.

Tuy nhiên, tôi hơi thắc mắc là nếu khi DCS tự động kích hoạt và bác ko đánh lái sang chiều ngược lại thì xe có lật ko ta? Chắc là vẫn lật nhỉ vì tốc độ cũng tương đối cao. Nhưng có phải ai cũng có trình độ phản ứng tức thời được như bác! Ngoài ra, đường Autoband bên Đức cho phóng hết ga thì thôi. Vậy khi đó như thế nào nhỉ???

Kinh ko dám nghĩ tiếp nữa :)
Không phải đánh lái ngược lại, mà đánh lái theo hướng quán tính trượt của xe bác ơi. Xe đang chạy tới mà bác đánh lái ngược lại là lật xe à

Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Không phải đánh lái ngược lại, mà đánh lái theo hướng quán tính trượt của xe bác ơi. Xe đang chạy tới mà bác đánh lái ngược lại là lật xe à
Xin lỗi tôi diễn tả ko đúng ý. Đúng như bác nói đấy! Cảm ơn bác nha!

Hạng C
21/12/14
738
1.078
93
Sống nay chết mai thì hơi quá. innova mà phóng cở đó thì gọi là : sống nay, chút nữa chết. :)
Fortunner còn đở, riêng Ỉn đi 80km là đã có cảm giác bay rồi. Chạy thì giữ cho xe thẳng thì ok, gió to hay có cái gì bất ngờ xảy ra thì niệm phật cái đã.
hic hic, em chạy Fortuner trên cao tốc tận 90km/h, các bác đang dọa hay nói thật để em còn biết giảm tốc độ. xe em dùng tang trống cho bánh sau cơ

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
hic hic, em chạy Fortuner trên cao tốc tận 90km/h, các bác đang dọa hay nói thật để em còn biết giảm tốc độ. xe em dùng tang trống cho bánh sau cơ

Toy chạy ngoài 60 là có cảm giác xe chuẩn bị cất cánh rồi.
Đúng như câu thành ngữ : chạy như bay !

24/3/10
4.364
3.876
113
Toy chạy ngoài 60 là có cảm giác xe chuẩn bị cất cánh rồi.
Đúng như câu thành ngữ : chạy như bay !
X5 chạy 195 thì cảm giác vẫn chậm như con Phò thu nợ đang bon 90. Lên hơn nữa thì em k dám

Tập Lái
5/2/17
1
1
3
47
Nếu phải đi xa ,nên dành cho 5' để bơm cân đủ cho 4 bánh và nhân tiện kiểm tra lốp luôn. Vụ của cụ chủ đúng là giữa sự sống và cái chết chỉ cách nhau trong khoảnh khắc và cuối cùng cụ đã vượt qua cái chết.
Xin chúc mừng!

Cho mình hỏi kiểm tra vụ này ở đâu vậy bác?
thanks Bác!

• Like
Reactions: Latumi