Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: Tai nạn làm lật xe BMW ở Long Khánh

Trích đoạn: hard

em tưởng mấy cái xe xịn nó được trang bị các hệ thống ổn định ngang,chống trượt,brake assist... đến tận răng ấy chứ nhỉ[8|]
Cái đấy để tăng giá bán là chính bác ạ , người lái vẫn là quyết định, cách đây 10 năm làm gì có những hệ thống ấy ...:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Qua đây mới thấy cài dây an toàn quan trọng như thế nào. Người VN mình đôi khi vẫn hay chủ quan ko chịu cài dây an toàn...

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Cháu này chết TNGT tôi thấy ít thương nhất trong các kiểu nạn nhân. Chả hiểu tại sao. Xe ấy mà lật thì...

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Tùng bi có phải là chủ gara Tùng Bi ở cư xá Lữ Gia không các bác? nơi đó chuyên độ xe
không seat belt thì không nên chạy quá nhanh, huống chi lại là mui trần nữa
tui chạy đường trường có nhận xét như sau: hễ ai leo len BMW là chạy rất nhanh, không hiểu tại sao, có lúc tui thử dí theo 1 em BMW khá đẹp trên đường đi Vũng Tàu nhưng đồng hồ chỉ lên 120km/h là không dám dí nữa, đành nhìn em BM xa dần nơi cuối chân trời rộng mở :mad:

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Bác ơi bác thông cảm cho các cháu, người mà, ai chả có sai sót, quan trọng biết sai mà sửa thôi nhưng cháu này chưa kịp có sơ hội thôi. Tuy nhiên các bác nào có nhu cầu mua BMW 6 thì em nghĩ.....hehehe,nên xem xét kỹ bác ạ. Kg khéo mua xong em sợ lâu lâu các bác đang đi nhìn vào kính hậu thấy em này đang nhe răng cười với mình ấy nhỉ. Bác nào muốn mua xe đc tặng Long Leg thì em nghĩ đây là cơ hội đây, cách mạng bán hàng có 1 kg 2 của bác Tùng đấy...... (Lỡ như bác Tùng đọc đc thì tha lỗi cho em nhé, đùa tí bác ạ. Chừng nào bác hết buồn nhỉ, tuần sau àh, nhớ rủ em đi ăn mừng hết buồn nhé)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/4/06
6
0
0
38

Bài xóa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/1/06
117
0
0
HN

Lại 1 thằng cha quá khích...bỏ qua, anh em ở đây mục đích chỉ để rút kinh nghiệm sau những vụ này vụ nọ thôi, em thấy bác admin cho bài này vào bến được rồi, tránh tình trạng các bác khác bàn lung tung gây hiểu lầm. Bye !

Tập Lái
11/4/06
6
0
0
38

quá khích cái gì .xem lại mấy bài trước mấy ông viết thử coi5.nào là đi xe đẹp nên vẹo thôi đừng chạy lẹ . rồi khi nào hết buồn lại chở em khác đẹp ngay ấy mà , rồi đi nhậu ,rồi mua xe tặng này tặng nọ , toàn nội dung an toàn không nhi ...

Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông

Hohoho... tại sao ăn mày, bụi đời chết hàng ngày không thấy ai bàn ai ghét nhỉ?
Mý nhân ơi khổ thân em...

Status
Không mở trả lời sau này.