Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: Tại sao Altis hot thế?

Nhưng thực sự có những sale rất chảnh, e cũng không hiểu tại sao ....:D

Hạng B1
26/5/07
96
0
0

Trích đoạn: namha2006

Tôi cũng đồng tình với các bác ở topic này; đúng là có tiền mua xe cũng không được sướng. Hôm qua tôi bực mình quá nên đã hủy mua con Captiva rồi,hôm tôi đặt cọc, giữa tháng 3/2007, saleman ở Vidamco Lê Lơi nói cuối tháng 4 or đầu tháng 5 nhưng cuối tháng 4, đầu tháng 5 hỏi saleman, nó thay đổi 180 độ luôn, nó nói giờ này cả ông tổng giám đốc Vidamco củng không biết được thời gian giao hàng cho anh, tiên sư cái thằng này, nó nói vậy cứ như mình là con nít đó (xin lổi admin và các bác nhé, xem ra em có vẻ hơi nóng giận rồi). Do vậy, hôm nay đi xem con Camry 2.4G cũ, năm 2004. Nghĩ mình chẳng giầu có gì, bỏ ra những 36.000USD cũng chỉ mua được xe cũ. Đúng là khổ thiệt! Theo các bác thì liệu có nên mua Camry với giá đó không? (tôi mới đi xem xe, xe chưa dọn dẹp, lái xe ở Showroom mới lấy về, tôi chỉ thắc mắc không biết số KM (19.610KM ở đồng hồ xe) có đúng không thôi. Nều xe 2004 mà đi có 19.610KM thì tuyệt với rồi phải không?tôi sợ nhất lái xe đã tua đồng hồ KM về lại. Em hỏi thêm : theo các bác liệu có cách nào tìm ra được đúng KM xe đã chạy?Tôi biết đây là chủ đề Altis nhưng hy vọng các bác hỗ trợ. Cảm ơn nhiều

2004 mà chạy 19K xạo 99.99999% bảo đảm với bác..........

Hạng B2
2/9/04
424
218
43

Bác đã spam như thế thì em cũng nói cho bác rõ nhé, bác nhầm rồi nhé, quan trọng là có tiền thì mới nói chuyện xe được nhé, không mua xe của bác Hưng này thì mua xe của bác Hưng khác nhé, có xe rồi mà sao bán mãi không hết thế, bác ra chỗ khác bán xe đi nhé

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Quan trọng là phải có tiền. Có tiền là sale nó phải nịnh mình đúng ko bác. Ko mua chỗ này thì mua chỗ khác, ko mua xe này thì mua xe khác

Trích đoạn: lancergala

Bác đã spam như thế thì em cũng nói cho bác rõ nhé, bác nhầm rồi nhé, quan trọng là có tiền thì mới nói chuyện xe được nhé, không mua xe của bác Hưng này thì mua xe của bác Hưng khác nhé, có xe rồi mà sao bán mãi không hết thế, bác ra chỗ khác bán xe đi nhé

Hạng B2
13/12/05
132
0
16
15

Trích đoạn: NguyenHung1

Bán xe là một chuyện, còn bán đựoc hay không thì không phải quá quan trọng với mình, mình chưa bao giờ có ý nghĩ spam cả. Mà chỉ thực sự khi có thông tin thì mình đưa lên để anh em tham khảo nhé. Nếu OK thì thoải mái thôi. Còn nịnh khách hàng, hay coi mình là bố của khách hàng thì tôi cũng chưa thấy triết lý ở đâu cả. Khâkhâ, ai có chỉ giáo giúp thêm nhé
Sợ thật, Bác này lên đây để cãi nhau với anh e trên diễn đàn đấy à, lại thêm 1 đồng chí người Việt nữa tiếp tay cho Tư bản bóc lột người tiêu dùng VN

Hạng B1
26/10/06
83
0
0

:) tình hình có vẻ căng, các bác bớt giận

Tập Lái
25/2/07
14
0
0

Hình như TO lại lên giá đấy các bác. Đại lý ém xe nói là hết, thực vậy không phải đâu. Bữa trước em có qua TO Giải phóng HN bọn nó cũng nói phải chờ điên tiết thật. Có bác nào đi qua MêLinh Vĩnh Phúc xem đó, Xe TO các loại xếp cả bãi, bụi phủ vàng xe.

----------------
Em sửa lại 1 câu của bác nhé, bức xúc quá có giải quyết được vđề gì đâu[8D]

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

khổ thật đấy em mua xe mà được khuyến mại cái bao tay lái và lọ nước hoa chưa đến 100k các bác xem có dã man ko? bây h ai muốn mua TOY or Cap đều phải chờ hết, à cả Honda nữa ko biết các hãng khác có thía ko nữa. ác quá ác quá

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Ặc, khốn khổ thân các bác nhể, có tiền mà vẫn không mua được cái sướng.
Em thì thì nghĩ hoàn cảnh nó thế, sự tình nó thế, mình thích thì phải chờ... chả có cách nào khác. Quy luật thị trường thôi các bác ạ, khi cầu nhiều hơn cung thì bọn cung nó chảnh mà. Nhưng mà đúng là kỹ năng phục vụ của các hãng (đại lý) quá kém, cho dù đang ở thế trên nhưng chỉ cần thay đổi 1 chút thì có thế làm các khách hàng hài lòng nhiều hơn...

Riêng Altis, em nghĩ trừ khi các bác thật thích em nó chứ nếu phải đưa ra lựa chọn thì em bầu cho Civic ạ. [8D]