Hạng B2
8/8/06
456
18
28
Sau Tết tôi hỏi xe Inn, thấy Altis không ai mua, thế mà bây giờ phải chờ 3 tháng. Tại sao Altis hot thế?

Hạng B2
2/1/06
312
0
0
RE: Tại sao Altis hot thế?

thì lâu rồi nó có lắp antit đâu chỉ tập trung vào in và cam cho nên mới ít vậy và thêm một điều nữa là 2008 antit sẽ ra mẫu mới mà
Trích đoạn: Sông Cầu

Sau Tết tôi hỏi xe Inn, thấy Altis không ai mua, thế mà bây giờ phải chờ 3 tháng. Tại sao Altis hot thế?

Hạng B2
2/4/07
187
0
0

bác chi thêm 1k $ thì hết hot, lúc đó sale sẽ dâng ALTIS cho bác, lại mấy bài vớ vẩn của bọn đại lý, đói lâu quá nên làm linh tinh, sốt ảo

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Các bác ơi giá em này giờ bao nhiêu nhỉ? xe có ngay ko nhỉ? Bác nào biết cho em báo giá và thời gian với. gấp gấp

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.468
2.210
113
48
TP.HCM

Mịa, đắt cũng sắp hàng, ế cũng phải sắp hàng. Nghe khó chịu thật các bác ạ, thị truờng mình thật không hiểu nổi :mad:

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

@Songcau: sao bác lại bảo Altis hót? Nó k bán chứ đâu phải nó k có hàng để bán. Bác chơi thế này này: Đi tất cả các ĐL của Toy, hỏi có Altis k? Thằng nào nói k thì bác hỏi 1 tuần sau giao đc k? Nếu k thì bác chuồn luôn. Sale nó sẽ chăm sóc bác qua đt, bác cứ trả lời rằng k đợi được, đã đi hỏi con maz3, hay grandis, hay hi lander ... tuần sau đi lấy. Nếu mấy anh sale k cuống đít lên mời bác thì có khi nó k có hàng thật. Có sản xuất đâu mà có hàng? Còn sốt á? Còn lâu. Bác thấy trên diễn đàn này có ai bàn chuyện vê altis đâu? Toàn bàn về Ino, Cap, Cam.

Em nghĩ khác Bác Dawnglow đấy ;)
To.vn có kế hoạch ra Altis 2008, nên nó không nhập thêm linh kiện nữa đâu. Kho còn bao nhiêu linh kiện sẽ bán hết, đỡ phải tiêu thụ hàng tồn kho :D
Các Bác cứ chờ đi, sắp có thông tin mới rồi ;)

Tập Lái
16/5/07
5
0
0

vi may thang TAY no khoai Altis ben minh ti ton dua doi mua theo
con nay trong ro tho,lazang xau noi that toi bo xu
-------------------------------------------------------
Viết bài tiếng Việt có dấu dùm bác nhé!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/2/07
10
0
0

Không biết tại sao em chẳng có cảm tình vơi altis chút nào cả, hay tại trông nó cứ hao hao như corolla J chạy taxi ấy. Em đồng ý với bác Phongcach, dân mình thật là nhục khi đi mua xe, khách hàng mua xe ở VN có phải là thượng đế không các pac?