Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52
Re:Tại sao bác chọn nhãn hiệu FORD

Một lý do hết sức bình dân là Ngon-Bổ-Rẻ. Cùng tầm tiền Ford thì chả mua được xe gì ngon như thế, vậy thui.

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

dòng xe Trâu Bò ( không ngại khi va chạm )
neo_vn nói:
Em kết xe Ford vì đây là dòng xe Trâu Bò ( không ngại khi va chạm ) còn cảm giác lái thì đầm và chính xác; chỉ ai chạy rổi mới biết ( cái này khó diễn tả ). Còn XXX hả? em không quan tâm ( chuyện đời mà; " cá ăn kiến, kiến ăn cá " ) vậy thôi.

Bác thường chạy khu vực nào, biển số mấy.... để bà con OS "né" bác:D

Hạng B2
5/8/10
492
12
18
TpHCM

Hàng Mỹ vẫn chất lg nhất các bác nhỉ ! :D

Hạng D

Minh Pham nói:
dòng xe Trâu Bò ( không ngại khi va chạm )
neo_vn nói:
Em kết xe Ford vì đây là dòng xe Trâu Bò ( không ngại khi va chạm ) còn cảm giác lái thì đầm và chính xác; chỉ ai chạy rổi mới biết ( cái này khó diễn tả ). Còn XXX hả? em không quan tâm ( chuyện đời mà; " cá ăn kiến, kiến ăn cá " ) vậy thôi.

Bác thường chạy khu vực nào, biển số mấy.... để bà con OS "né" bác:D

Tại gần nhà bác neo_vn có chiếc Roll, bác neo_vn không ngại va chạm đâu, chỉ có Roll là ngại thôi.

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Đang tính đổi vợ 2...vào đây chắc có khi phải bỏ Honda accord mất?. Đang "lăng tăng" em nó với Esc XLT. Không nói cái vụ money mà nói cái thú.

Hạng B2
16/7/10
129
0
18

tôi chọn nhãn hiệu Ford là vì khi vào OS được khen là biết chọn xe

Hạng B2
26/8/10
271
0
0

15 mẫu xe tệ nhất thập kỷ qua
http://www.bongda.com.vn/..._nhat_thap_ky_qua.aspx

Ford Focus

Khi mới trình làng, Ford Focus là mẫu xe hạng nhỏ được nhiều người đánh giá cao nhờ tính năng vận hành thú vị và ôm cua dễ dàng. Ngay cả kiểu dáng của Focus cũng đi trước thời đại. Tuy nhiên, những lời tán tụng dành cho mẫu xe Mỹ không kéo dài bao lâu khi hãng Ford tăng “cân”, giảm chất lượng cơ cấu lái và hệ thống treo đồng thời rũ bỏ phong cách cuốn hút của Focus. Không chỉ riêng Focus, còn có rất nhiều thành viên khác trong gia đình Ford cũng chịu chung số phận tương tự.

Hạng B1
1/7/09
86
9
8

ThoSang nói:
15 mẫu xe tệ nhất thập kỷ qua
http://www.bongda.com.vn/..._nhat_thap_ky_qua.aspx

Ford Focus

Khi mới trình làng, Ford Focus là mẫu xe hạng nhỏ được nhiều người đánh giá cao nhờ tính năng vận hành thú vị và ôm cua dễ dàng. Ngay cả kiểu dáng của Focus cũng đi trước thời đại. Tuy nhiên, những lời tán tụng dành cho mẫu xe Mỹ không kéo dài bao lâu khi hãng Ford tăng “cân”, giảm chất lượng cơ cấu lái và hệ thống treo đồng thời rũ bỏ phong cách cuốn hút của Focus. Không chỉ riêng Focus, còn có rất nhiều thành viên khác trong gia đình Ford cũng chịu chung số phận tương tự.

Bác này là Antiford hay sao mà post cùng 1 nội dụng sang 2 thread khác nhau, nó xấu ngang may back là được rùi đó bác.

Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52

sonroses nói:
Bác này là Antiford hay sao mà post cùng 1 nội dụng sang 2 thread khác nhau, nó xấu ngang may back là được rùi đó bác.