Hạng B1
24/6/12
58
44
18
Mình nghĩ có lẽ các dòng xe đức làm ghế sau ngã nhiều quá , mặt ghế lại rộng nên mấy mẹ người việt mình nhỏ con ngồi bị kiểu mửa ngổi nửa nằm , ghế lại không ôm lưng nên khó chiu đó , bác kiếm đồ cho mẹ kê chắc ổn .
Bà mình cũng vậy ngồi e250 than say , mệt , đi con picato ghế chút xíu bả lại thấy thoải mái hơn

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Mua cái xe 3 tỉ mà còn bị say xe,vậy cái 3 tỉ nó khác cái 1 tỉ chỗ nào vậy mọi người,hỏi thiệt:confused:?

Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Mua cái xe 3 tỉ mà còn bị say xe,vậy cái 3 tỉ nó khác cái 1 tỉ chỗ nào vậy mọi người,hỏi thiệt:confused:?
Khác là đắt hơn 2 tỉ, nên khi bị cont tông từ sau, nó ko cuốn lại như cái bánh tráng cuốn thịt luộc. Em chỉ đi xe 2 tỉ, chắc ép lại giống cái hamburger, hehe...

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Thực ra là do:

- khả năng tăng tốc nhanh
- nhún êm và chu kỳ chậm

mình chạy Mec E nhưng chả ai ngồi nổi phía sau cả. Hê hê!!!

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
chắc xe mạnh quá, bác chạy đạp ga mạnh quá nên nhồi nhồi làm bà cụ khó chịu đó, bác với bà cụ quen xe rồi thì lại không muốn đi xe Nhật nữa đâu

Hạng B1
24/6/12
58
44
18
S400L chỉnh được tựa lưng ghế cao lên và thấp xuống mà ác @ Jackriper :

Ý em là mặt ghế rộng nên đoạn từ đầu gối đến mông bị thừa , vùng thắt lưng sau mông không tựa được vào lưng ghế dó đó có cảm giác mau mỏi vùng này và phải ngồi kiểu nữa ngồi nữa nằm nên dễ say . Có nâng lưng ghế lên kiểu gì cũng không ôm được thắt lưng . đó là so với người thấp và nhỏ con chứ mấy bác 1m7+ thì ngồi vô tư và thoải mái

Hạng B2
13/1/15
381
89
28
Khác là đắt hơn 2 tỉ, nên khi bị cont tông từ sau, nó ko cuốn lại như cái bánh tráng cuốn thịt luộc. Em chỉ đi xe 2 tỉ, chắc ép lại giống cái hamburger, hehe...
Vậy mà em tưởng xe xịn thì đi không bị say,còn xe dỏm thì đi bị say:D

Hạng B2
15/7/05
210
177
43
Vậy mà em tưởng xe xịn thì đi không bị say,còn xe dỏm thì đi bị say:D
Chắc bác đọc ko kỹ. Say vài lần đầu do chưa quen kiểu nhún của phuộc hơi, cái đầu nó chờ kiểu nhún như xe thường. Vài lần sau quen ngay thôi.
Người mua xe cao cấp của Đức em độ rằng người ta quí mạng mình, nên cần cái xe bảo vệ thật tốt, cái này quan trọng hơn.