Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com
Người Mỹ thích ăn thanh long, dưa hấu không anh?

thì lại bác cho các bác thích Nokia như bác, Nokia vẫn sống đó thôi - thị trường ít, nhỏ lại, muốn mở rộng lên thì phải làm như iPhone, như Táo gì của bác đó nói đó.

Phải có sự hỗ trợ của các nhà khoa học, chính phủ để tìm sản phẩm tốt - còn không có thì bán cho ít thằng hơn, thị trường nhỏ hơn. Kinh doanh, chỉ thế thôi

Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com
vậy Nokia 2020, chưa được gặp anh. Anh cứ khuyên Nokia làm theo chỉ đạo của anh.

em có nào khuyên Nokia bác, dù nó có chết đi thì giờ Nokia vẫn là hàng tỷ Trump đó, doanh nghiệp to nhất VN cũng chưa đủ tuổi để đứng nói chuyện với Nokia đâu, có đâu tới em bác.

• Like
Reactions: Wuyến
thì lại bác cho các bác thích Nokia như bác, Nokia vẫn sống đó thôi - thị trường ít, nhỏ lại, muốn mở rộng lên thì phải làm như iPhone, như Táo gì của bác đó nói đó.

Phải có sự hỗ trợ của các nhà khoa học, chính phủ để tìm sản phẩm tốt - còn không có thì bán cho ít thằng hơn, thị trường nhỏ hơn. Kinh doanh, chỉ thế thôi

Công thức của anh có trên Facebook lâu rồi.
thời đại 4.0, Công thức này chỉ cần dưới 1 giây là đã có trên màn hình laptop.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.357
113
HCM
www.bsdinsight.com
Công thức của anh có trên Facebook lâu rồi.
thời đại 4.0, Công thức này chỉ cần dưới 1 giây là đã có trên màn hình laptop.

Công thức gì bác? cho cái hình lên đây đi - cái này chắc bác cho được nè

Hạng D
12/10/12
2.428
88.026
113
Sao không qua Mỹ qua Mễ trồng thanh long hả ae?

em mong các anh độc lập giữa việc Chống Cộng và việc tìm giải pháp giúp Nông sản Việt Nam phổ biến toàn cầu.

nếu anh nào tìm ra giải pháp dẫn đầu, vận dụng hiệu quả, giúp được Bà con thịnh vượng, thì nguyện vọng lớn nhất của các anh sẽ có nhiều cơ hội.