Hạng B1
8/9/16
71
130
33
Anh Johnnie mua Sarina để ở hay để đầu tư vậy ạ, nhà em cũng mua Sarina. Em hâm mộ anh Johnie từ lâu lắm rồi í, hy vọng sớm về Sarina làm hàng xóm với anh Johnnie :p
Sẵn tiện nhờ anh Johnnie làm cái so sánh giữa Sarina vs Sarica giúp em với ạ, lúc mua em nghe sales nói là Sarina làm giống như Sarica, nhưng cũng chẳng hình dung được giống như thế nào, em lên page Sala tìm mà giờ này vẫn chưa thấy thiết kế chi tiết cho Sarina..

PS: Rainbow cho người nhà mượn nick :)
Cho em hóng với các bác chứ thực chất em tìm hiểu về Sarina mà thấy ít thông tin quá rồi mấy bác kia cứ đồn bán ế này kia làm em buồn :(

• Like
Reactions: quangtuan8
Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Anh Johnnie mua Sarina để ở hay để đầu tư vậy ạ, nhà em cũng mua Sarina. Em hâm mộ anh Johnie từ lâu lắm rồi í, hy vọng sớm về Sarina làm hàng xóm với anh Johnnie :p
Sẵn tiện nhờ anh Johnnie làm cái so sánh giữa Sarina vs Sarica giúp em với ạ, lúc mua em nghe sales nói là Sarina làm giống như Sarica, nhưng cũng chẳng hình dung được giống như thế nào, em lên page Sala tìm mà giờ này vẫn chưa thấy thiết kế chi tiết cho Sarina..

Làm giống ở chỗ Bê tông cột & đà mác 250, sàn dày 12cm, phòng khách lót gạch Trung Quốc, phòng ngủ lót gỗ công nghiệp mua ở bên Trung Quốc, giá cát xây tô đang cao nên nhà thầu dùng cát san lấp sàng sạch để tô tạm, xi măng Thăng Long...nói chung là giống những cái rất cốt lõi trong việc đảm bảo chất lượng công trình.

Tập Lái
21/4/16
32
167
33
43
Làm giống ở chỗ Bê tông cột & đà mác 250, sàn dày 12cm, phòng khách lót gạch Trung Quốc, phòng ngủ lót gỗ công nghiệp mua ở bên Trung Quốc, giá cát xây tô đang cao nên nhà thầu dùng cát san lấp sàng sạch để tô tạm, xi măng Thăng Long...nói chung là giống những cái rất cốt lõi trong việc đảm bảo chất lượng công trình.
Vậy là hơn hay kém Sarimi hả bác Juyen?

• Like
Reactions: Juyến
Hạng D
11/1/09
3.654
7.451
113
nơi xa lắm
Bạn mình mua vcp dọn vào ở ầm ầm, có ng còn chốt 6-700tr sau đi mua đất lời thêm mấy tỏi nữa, sadora vẫn chưa cất nóc!

• Like
Reactions: Taolee
Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Bạn mình mua vcp dọn vào ở ầm ầm, có ng còn chốt 6-700tr sau đi mua đất lời thêm mấy tỏi nữa, sadora vẫn chưa cất nóc!
=)) nhieu khi lúc e quay lại chốt lời dat cả tỏi thì sadora mới ban giao

Hạng B1
4/6/16
84
850
83
43
em chạy vô vcp xem thấy công viên thích mê bác ạ :) xây mấy cái cầu đi bộ nhìn cũng hiện đại lắm, ĐQM mà làm đc 8/10 như thế thì ngon biết mấy.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.016
113

Về cơ bản là mọi thứ là giống từ nội thất hoàn thiện bên trong loại gì, bên ngoài giống chỗ lắp kính, nên bác cứ lên Sale Gallery xem nhà mẫu Sarica để hình dung Sarina giống thế nào.

Sarica mình đánh giá vị trí đẹp hơn Sarina chút.

• Like
Reactions: Rainbow99
Hạng F
2/3/14
12.226
128.016
113
Em vui chút chút mà cũng buồn ngay bác ạ vì lâu có nhà để ở quá ha ha. Mà bác mua căn view lâm viên hay sao em mua căn view bên văn phòng với mai chí thọ. Chứ cũng ham bên lâm viên sinh thái lắm mà cuối cùng cũng không còn mà giá cũng chát quá nên giờ căn này em cũng chưa ưng bụng lắm :(
Nếu hiện giờ là view Mai Chí Thọ là về sau có cơ hội view hồ bơi cao ốc đối diện :D

• Like
Reactions: Duong0111
Hạng F
2/3/14
12.226
128.016
113
Cho em hóng với các bác chứ thực chất em tìm hiểu về Sarina mà thấy ít thông tin quá rồi mấy bác kia cứ đồn bán ế này kia làm em buồn :(
Ế hay không thì mình cũng chẳng biết, chỉ biết là 1) Giá tăng 2) Vắng như Sarimi để ở rất sướng, hồ bơi hiếm khi đông đúc :D