Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Mình nhớ anh từng dự là quý 2/2017 bùm mà :D
:D

Thời gian càng trôi qua, xác suất (probability) càng tăng, sẽ bùm, vấn đề là khi nào :p Còn Thủ Thiêm Sala thì yên tâm nhé, thị trường chung có bùm Sala cũng đứng giá thôi nên mình chả bán làm gì dù biết sẽ bùm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/9/13
1.139
22.969
113

Thời gian càng trôi qua, xác suất (probability) càng tăng, sẽ bùm, vấn đề là khi nào :p Còn Thủ Thiêm Sala thì yên tâm nhé, có bùm cũng đứng giá thôi nên mình chả bán làm gì dù biết sẽ bùm.

Sala số lượng hạn chế ! có mở bán thêm đâu mà bùm !

• Like
Reactions: live4today
Hạng C
12/3/09
889
3.259
93

Thời gian càng trôi qua, xác suất (probability) càng tăng, sẽ bùm, vấn đề là khi nào :p Còn Thủ Thiêm Sala thì yên tâm nhé, thị trường chung có bùm Sala cũng đứng giá thôi nên mình chả bán làm gì dù biết sẽ bùm.
Anh có tài dự đoán như Pele. Pele là vua bóng đá chắc anh là vua BĐS :)

Hạng B1
8/9/16
71
130
33
đang xây dựng ầm ầm kế bên ! nhức đầu luôn!
nhận rồi để đó thôi bác ! hy vong qua 2019 moi xong khu kế bên Sari town
bác ơi chúng ta bao giờ về sarina chắc cũng ầm ầm sát ngay bên vì khu sát đường mai chí thọ xây ha ha. Chắc 2,3 năm em nghĩ bên đó mới xong mấy toà văn phòng và chung cư chỗ đó quá ha ha.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/9/13
1.139
22.969
113
bác ơi chúng ta bao giờ về sarina chắc cũng ầm ầm sát ngay bên vì khu sát đường mai chí thọ xây ha ha. Chắc 2,3 năm em nghĩ bên đó mới xong mấy toà văn phòng và chung cư chỗ đó quá ha ha.

hehe! e cũng đang lo vấn đề này đấy bác Dương ạ ! sếp Sala cũng hiểu nên ngay từ năm ngoái đã tiếp tục xây khu trường học & Sarina2 ! vì thế khi Sarina 1 giao sau tháng 7 là các khu kia đã gần xong phần thô , riêng khu trường học đang hoàn thiện để kip tháng 9 khai giảng

Còn căn của bác nhìn ra Mai chí thọ thì có khu đất trống trong quy hoạch là khu cao ốc văn phòng , chắc phải sau 2019 mới có kế hoạch ! lúc đó bác vào ở Sarina chán thì sang lại đi ! hihi

• Like
Reactions: Duong0111