Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.496
113
35
Vài tháng tới nghe nói trụ sở của Highland coffee cũng dời về đây, nghe nói thuê sẵn 3 căn shophouse rồi

Hạng B1
8/9/16
71
130
33
hehe! e cũng đang lo vấn đề này đấy bác Dương ạ ! sếp Sala cũng hiểu nên ngay từ năm ngoái đã tiếp tục xây khu trường học & Sarina2 ! vì thế khi Sarina 1 giao sau tháng 7 là các khu kia đã gần xong phần thô , riêng khu trường học đang hoàn thiện để kip tháng 9 khai giảng

Còn căn của bác nhìn ra Mai chí thọ thì có khu đất trống trong quy hoạch là khu cao ốc văn phòng , chắc phải sau 2019 mới có kế hoạch ! lúc đó bác vào ở Sarina chán thì sang lại đi ! hihi
Dạ. Sarina 2 đã xây rồi hả bác em đi qua sao chưa thấy gì ta thấy mỗi trường học nhìn cũng đẹp bác hen. Chỗ khu đất trống đó có chung cư ko bác nhỉ em chỉ mong có văn phòng thôi thì oke chứ đừng có chung cư huhu. Mà thấy trên bản vẽ hình như có chung cư :( mà sarina 1 ở đó khi nào khu đó xây ồn sáng tối là cái chắc vì ngay sát nhau :(

Hạng D
28/9/13
1.139
22.969
113
Tại sao Thủ Thiêm vẫn chậm?
Tại sao Thủ Thiêm vẫn chậm?
Dạ. Sarina 2 đã xây rồi hả bác em đi qua sao chưa thấy gì ta thấy mỗi trường học nhìn cũng đẹp bác hen. Chỗ khu đất trống đó có chung cư ko bác nhỉ em chỉ mong có văn phòng thôi thì oke chứ đừng có chung cư huhu. Mà thấy trên bản vẽ hình như có chung cư :( mà sarina 1 ở đó khi nào khu đó xây ồn sáng tối là cái chắc vì ngay sát nhau :(

Sarina2 khởi công từ năm ngoái rồi bác! bác đợi xong 3 khu thì giá lên 1 khúc rồi ! hehe! bác sợ ồn thì cho thuê trước đi ! cũng mong dân về nhiều thì các khu tiện ích mới mở ! như nhà thuốc, quán ăn,... Chứ giờ còn vắng vẻ lắm bác à ! muốn mua cái gì cũng phải đi ra Trần Não ! hihi

E gửi bác 2 tấm hình chụp ban đêm ! tình hình khu biệt thự kế Saritown đang thi công

Hạng B1
8/9/16
71
130
33
View attachment 1606530 View attachment 1606529

Sarina2 khởi công từ năm ngoái rồi bác! bác đợi xong 3 khu thì giá lên 1 khúc rồi ! hehe! bác sợ ồn thì cho thuê trước đi ! cũng mong dân về nhiều thì các khu tiện ích mới mở ! như nhà thuốc, quán ăn,... Chứ giờ còn vắng vẻ lắm bác à ! muốn mua cái gì cũng phải đi ra Trần Não ! hihi

E gửi bác 2 tấm hình chụp ban đêm ! tình hình khu biệt thự kế Saritown đang thi công
Dạ cảm ơn bác. View của bác thích quá. Dạ em cũng mong dân về đông hàng quán tiện ích mở mới nhiều chứ qua em qua mà muốn đi cafe mà đi qua cái nào bạn cũng chê nên lao sang bên Vin. Chao ôi dân đông hàng quán nhiều quá bác ạ. Mỗi tội sang em thấy hơi ngộp nhưng hàng quán thì nhiều quá trời đất rùi.

• Like
Reactions: nguyet
Hạng B2
17/6/15
109
243
43
37
Cách đây 2 tháng e nghe bảo 42 tỏi căn thường chủ nhà chưa thèm bán, giao nhà xong xôm tụ chắc cũng phải 50 mới cân đối với mặt tiền NCT